క్రిస్ ఎవాన్స్: రహస్యంగా పెళ్లి చేసుకున్న అమెరికా కెప్టెన్.. అతిథిగా ఉక్కు మనిషి..

మార్వెల్ హీరో కెప్టెన్ అమెరికా అలియాస్ ‘క్రిస్ ఎవాన్స్’ రహస్యంగా పెళ్లి చేసుకున్నాడు. అతిథిగా వచ్చిన ఉక్కు మనిషి..

క్రిస్ ఎవాన్స్: రహస్యంగా పెళ్లి చేసుకున్న అమెరికా కెప్టెన్.. అతిథిగా ఉక్కు మనిషి..

క్రిస్ ఎవాన్స్ రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్ జెరెమీ రెన్నర్ సమక్షంలో ఆల్బా బాప్టిస్టాను వివాహం చేసుకున్నాడు

క్రిస్ ఎవాన్స్: మార్వెల్ హీరోలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఎంత పాపులర్ అయ్యారో అందరికీ తెలిసిందే. ఎవెంజర్స్ లీడర్ కెప్టెన్ అమెరికా అలియాస్ ‘క్రిస్ ఎవాన్స్’ రహస్యంగా పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడు. ఐరన్ మ్యాన్ అలియాస్ ‘రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్’ (రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్) మరియు మరొక అవెంజర్ ‘జెరెమీ రెన్నర్’ (జెరెమీ రెన్నర్) కూడా ఈ వివాహానికి హాజరయ్యారు. క్రిస్ ఎవాన్స్ ఎప్పుడూ పోర్చుగీస్ నటి ఆల్బా బాప్టిస్టా అనే అమ్మాయితో రిలేషన్ షిప్‌లో ఉన్నాడు.

Rules Ranjann : కిరణ్ అబ్బవరం మళ్లీ వాయిదా.. రూల్స్ రంజన్ కొత్త రిలీజ్ డేట్ తెలుసా?

కొన్నాళ్లుగా డేటింగ్‌లో ఉన్న ఈ జంట ఇటీవల ఎలాంటి హడావిడి లేకుండా సైలెంట్‌గా పెళ్లి చేసుకున్నారు. వీరి వివాహం సెప్టెంబర్ 9 మరియు 10 తేదీలలో జరిగినట్లు హాలీవుడ్ మీడియాలో కథనాలు ఉన్నాయి. ఈ వివాహానికి ఇద్దరి కుటుంబ సభ్యులు మరియు చాలా సన్నిహితులు మాత్రమే హాజరయ్యారు. ఎవెంజర్స్ టీమ్ నుండి రాబర్ట్ మరియు జెరెమీ ఈ వివాహానికి హాజరయ్యారు మరియు వారి కొన్ని ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఏఆర్ రెహమాన్ కచేరీ: రెహమాన్ కచేరీ వివాదంగా మారింది.. ఆడియన్స్ ఫైర్.. స్పందించిన రెహమాన్, పోలీసులు..

క్రిస్ ఎవాన్స్ వయసు 41 ఏళ్లు కాగా, ఆల్బా బాప్టిస్టా వయసు 26 ఏళ్లు మాత్రమే. ఆమె పోర్చుగీస్ నటి. ది వారియర్ నన్ షోతో ఆమెకు మంచి పేరు వచ్చింది. ఇక క్రిస్ సోషల్ మీడియాతో పాటు హాలీవుడ్ లోనూ సందడి చేస్తున్నాడు. వీరిద్దరూ కలిసి ఉన్న ఫోటోలు వైరల్‌గా మారాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *