జగిత్యాల: అక్క అనుమానాస్పద మృతి, చెల్లెలు అదృశ్యం.. 30 తులాల బంగారం, రూ. ఇంట్లో ఉన్న రూ.2 లక్షలు పోగొట్టుకున్నారు

మృతుడు దీప్తి శరీరంపై ఎలాంటి గాయాలు లేవని మెట్ పల్లి డీఎస్పీ రవీందర్ రెడ్డి తెలిపారు. పోస్టుమార్టం తర్వాతే ఆమె మృతికి కచ్చితమైన కారణం తెలుస్తుందన్నారు.

జగిత్యాల: అక్క అనుమానాస్పద మృతి, చెల్లెలు అదృశ్యం.. 30 తులాల బంగారం, రూ.  ఇంట్లో ఉన్న రూ.2 లక్షలు పోగొట్టుకున్నారు

మహిళ అనుమానాస్పద మృతి

జగిత్యాలలో మహిళ అనుమానాస్పద మృతి: జగిత్యాల జిల్లాలో సాఫ్ట్‌వేర్ ఉద్యోగిని ఇంట్లో అనుమానాస్పదంగా మృతి చెందగా, ఆమె చెల్లెలు అదృశ్యమైన విషయం తెలిసిందే. ఈ ఘటనలో మరో ట్విస్ట్ చోటుచేసుకుంది. అయితే ఇంట్లో 30 తులాల బంగారం, రూ.2 లక్షలు మాయమైనట్లు తల్లిదండ్రులు పేర్కొన్నారు. కాగా, దీప్తి మృతదేహంపై ఎలాంటి గాయాలు లేవని మెట్ పల్లి డీఎస్పీ రవీందర్ రెడ్డి తెలిపారు. అయితే ఆమెకు విషం ఇచ్చి ఉరేసుకుని ఉండొచ్చని అనుమానిస్తున్నారు. పోస్టుమార్టం తర్వాతే ఆమె మృతికి కచ్చితమైన కారణం తెలుస్తుందన్నారు.

22 ఏళ్ల దీప్తి హైదరాబాద్‌లోని ఓ మల్టీనేషనల్ కంపెనీలో సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్‌గా పనిచేస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో మంగళవారం జగిత్యాల జిల్లా కోరుట్లలోని తన నివాసంలో బి.దీప్తి అనుమానాస్పదంగా మృతి చెందింది. చెల్లెలు చందన మేడ్చల్‌లో బీటెక్‌ చదువుతోంది. చందన అదృశ్యమైంది. అయితే ఇంట్లో నుంచి 30 తులాల బంగారం, రూ.2 లక్షల నగదు మాయమైంది.

Jagtial Mystery: జగిత్యాలలో గందరగోళం.. అక్క అనుమానాస్పద మృతి, సోదరి అదృశ్యం.. సీసీ కెమెరాలో షాకింగ్ విజువల్స్

పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. బి.దీప్తి హైదరాబాద్‌లోని ఓ బహుళజాతి కంపెనీలో సాఫ్ట్‌వేర్‌ ఇంజినీర్‌గా పనిచేస్తోంది. అయితే బి.దీప్తి మాత్రం కోరుట్లలోని తన ఇంటి నుంచి పనిచేస్తోంది. సోమవారం ఉదయం తల్లిదండ్రులు గ్రహప్రవేశం కార్యక్రమానికి హైదరాబాద్ వెళ్లారు. అయితే ఇంట్లో అక్క దీప్తితో పాటు చెల్లెలు చందన(20) కూడా ఉంది. సోమవారం రాత్రి ఇద్దరు కూతుళ్లతో ఫోన్‌లో మాట్లాడినట్లు తల్లిదండ్రులు తెలిపారు. మంగళవారం హైదరాబాద్ నుంచి ఇంటికి తిరిగి వస్తామని చెప్పారని తండ్రి శ్రీనివాస్ రెడ్డి తెలిపారు.

మరుసటి రోజు మంగళవారం మధ్యాహ్నం 12.15 గంటలకు దీప్తికి ఫోన్ చేయగా ఆమె నుంచి ఎలాంటి స్పందన లేదన్నారు. అలాగే చందనకు ఫోన్ చేయగా ఆమె ఫోన్ స్విచ్ఛాఫ్ చేసి ఉందని చెప్పాడు. తమ ఇంటి చుట్టుపక్కల ఉన్న పరమజ్యోతి తన భార్య రూపకు ఫోన్ చేసి తమ కూతుళ్లు ఫోన్ ఎత్తడం లేదని, ఇంట్లోకి వెళ్లి చూడాలని చెప్పారని తెలిపారు.

బెంగళూరు : బెంగళూరులో తెలంగాణ యువతి అనుమానాస్పద మృతి.. ప్రియుడే హంతకుడా?

దీంతో ఇరుగుపొరుగు వారు శ్రీనివాస్‌రెడ్డి ఇంటికి వెళ్లి చూడగా ఆయన కూతురు దీప్తి గదిలో సోఫాలో పడి ఉంది. వంటగదిలో మద్యం సీసాలు కనిపించాయి. దీంతో వారు బాలిక తల్లిదండ్రులకు సమాచారం అందించారు. అనంతరం బాలిక తల్లిదండ్రులు పోలీసులకు సమాచారం అందించారు. ఈ ఘటనపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *