లారిస్సా బోర్జెస్: సోషల్ మీడియా స్టార్ 33 ఏళ్ల వయసులో డబుల్ కార్డియాక్ అరెస్ట్‌తో మరణించారు

బ్రెజిలియన్ ఫిట్‌నెస్ ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ మరియు సోషల్ మీడియా సంచలనం లారిస్సా బోర్జెస్ డబుల్ కార్డియాక్ అరెస్ట్‌తో మరణించారు. ప్రాథమిక విచారణలో ఆమె డ్రగ్స్‌ వాడినట్లు అనుమానిస్తున్నారు.

లారిస్సా బోర్జెస్: సోషల్ మీడియా స్టార్ 33 ఏళ్ల వయసులో డబుల్ కార్డియాక్ అరెస్ట్‌తో మరణించారు

లారిస్సా బోర్గెస్

లారిస్సా బోర్జెస్: బ్రెజిలియన్ ఫిట్‌నెస్ ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్, సోషల్ మీడియా సంచలనం లారిస్సా బోర్గెస్ డబుల్ కార్డియాక్ అరెస్ట్‌తో మృతి చెందినట్లు తెలుస్తోంది. 33 ఏళ్ల వయసులో ఆమె మరణించడం ఆమె అభిమానులను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది.

చీమ్స్‌: కూల్‌ స్టైల్‌ వైరల్‌ మెమ్‌ డాగ్‌ చీమ్స్‌ ఇక లేరు.. సర్జరీ చేస్తుండగా ఆపరేషన్‌ టేబుల్‌పైనే మృతి
బ్రెజిలియన్ ఫిట్‌నెస్ ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ లారిస్సా బోర్గెస్ డబుల్ కార్డియాక్ అరెస్ట్‌తో మరణించారు. ఆమె వయసు 33 ఏళ్లు మాత్రమే. ఆమె కుటుంబం తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పేజీ ద్వారా విచారకరమైన వార్తను పంచుకుంది. ఆమె మరణం తమ కుటుంబానికి తీరని లోటని పోస్ట్ చేశారు.

ఆగస్టు 20న గ్రామాడోకు ప్రయాణం లారిస్సా బోర్గెస్‌కి గుండెపోటు రావడంతో ఆస్పత్రిలో చేరారు. ఆమె కోమాలోకి జారుకోవడంతో, ఆమె కుటుంబ సభ్యులు ఆమె ఆరోగ్య పరిస్థితిపై సోషల్ మీడియాలో అప్‌డేట్‌లు ఇచ్చారు. ఇంతలో, బోర్గెస్ రెండవ గుండెపోటుతో మరణించాడు. అయితే ఆమె మృతికి గల కారణాలు తెలియరాలేదు. ఆమె గుండె సంబంధిత సమస్యలతో బాధపడుతోందని, డ్రగ్స్‌ తీసుకున్నట్లు ప్రాథమిక విచారణలో తేలింది. ఆమె మృతదేహానికి పోలీసులు పోస్టుమార్టం నిర్వహించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఆర్థిక సమస్యలతో సతమతమవుతున్న బోర్గెస్ కుటుంబం గ్రామదోని నుంచి ఆమె స్వగ్రామానికి బోర్గెస్ మృతదేహాన్ని తరలించేందుకు ప్రజల నుంచి విరాళాలు అందించాలని కోరారు.

శివాని దార్: హఠాత్తుగా మరణించిన ప్రముఖ యాంకర్

బోర్జెస్‌ మృతికి సరైన కారణం పోస్టుమార్టం నివేదిక వచ్చిన తర్వాతే తేలనుంది. అయితే ఇండోర్ స్కీ పార్క్‌లో వింటర్ కోట్‌లో ఉన్న ఆమె తాజా చిత్రాలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ‘నేను రేతిని నమ్మగలను’ అనే క్యాప్షన్‌తో ఆమె ఫోటోలను షేర్ చేసింది. వాగ్దాటి బోర్గేస్ ఇంత చిన్న వయసులోనే మృతి చెందడం పట్ల నెటిజన్లు విషాదంలో మునిగిపోయారు. ఆమెకు నివాళులు అర్పిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *