టైగర్ నాగేశ్వరరావు: వేటాడారు.. ఇప్పుడు గేమ్ టైమ్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-01T17:36:39+05:30 IST

మాస్ మహారాజా రవితేజ కెరీర్‌లోనే అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన టీజర్‌లో టైగర్ నాగేశ్వరరావు వేట ఏ రేంజ్‌లో ఉండబోతుందో మేకర్స్ క్లారిటీ ఇచ్చారు. ఇప్పుడు టైగర్ నాగేశ్వరరావు సూపర్ ఎంటర్‌టైనింగ్ మరియు ఎనర్జిటిక్ అవతార్‌ను పెప్పీ నంబర్‌లో చూడటానికి సిద్ధంగా ఉండండి.. ఫస్ట్ సింగిల్ విడుదల తేదీని ప్రకటిస్తూ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు.

టైగర్ నాగేశ్వరరావు: వేటాడారు.. ఇప్పుడు గేమ్ టైమ్!

టైగర్ నాగేశ్వరరావు స్టిల్

మాస్ మహారాజా రవితేజ కెరీర్‌లోనే అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన టీజర్‌లో టైగర్ నాగేశ్వరరావు వేట ఏ రేంజ్‌లో ఉండబోతుందో మేకర్స్ క్లారిటీ ఇచ్చారు. ఇప్పుడు టైగర్ నాగేశ్వరరావు యొక్క సూపర్ ఎంటర్‌టైనింగ్ మరియు ఎనర్జిటిక్ అవతార్‌ను పెప్పీ నంబర్‌లో చూడటానికి సిద్ధంగా ఉండండి.. మేకర్స్ అద్భుతమైన అప్‌డేట్ ఇచ్చారు. మాస్ మహారాజా రవితేజ నటిస్తున్న ఈ సినిమా మ్యూజికల్ ప్రమోషన్స్ మరో నాలుగు రోజుల్లో ప్రారంభం కానున్నాయి. ఫస్ట్ సింగిల్ ‘ఏక్ దమ్ ఏక్ దమ్’ (ఏక్ దమ్ ఏక్ దమ్) సెప్టెంబర్ 5న విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు.

ఈ ప్రకటన పోస్టర్‌లో రవితేజ మరియు నూపూర్ సనన్ రెట్రో అవతార్‌లలో కనిపిస్తున్నారు. చేతిలో పుస్తకాలు పట్టుకుని కాలేజీ విద్యార్థినిలా నూపూర్ కనిపిస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో రవితేజ ఆమెను మరియు డ్యాన్సర్‌లను ఆటపట్టించడం కూడా చూడవచ్చు. జివి ప్రకాష్ కుమార్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు. ఈ క్రేజీ పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్‌కి వంశీ దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడు.

రవి.jpg

టైగర్ దండయాత్ర గ్లింప్స్‌కి అద్భుతమైన రెస్పాన్స్ వచ్చినట్లే ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’లోని రాబోయే పాటలు కూడా అందరినీ ఆకట్టుకుంటాయని చిత్రయూనిట్ చెబుతోంది. ‘ది కాశ్మీర్ ఫైల్స్, కార్తికేయ 2’ వంటి వరుస పాన్ ఇండియా బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాలను నిర్మించిన అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ పతాకంపై అభిషేక్ అగర్వాల్ గ్రాండ్ గా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో గాయత్రి భరద్వాజ్ మరో హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. కథకు యూనివర్సల్ అప్పీల్ ఉన్నందున, మేకర్స్ ఇప్పటికే పాన్ ఇండియా విడుదలను ప్రకటించారు. దసరా కానుకగా అక్టోబర్ 20న ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు మేకర్స్.

==============================

****************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-01T17:36:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *