విశాల్: ఆడోరకం సనాతన ధర్మం.. విశాల్ వ్యాఖ్యలపై నిర్మాత కౌంటర్

ఇప్పుడున్న పరిస్థితుల్లో చేతిలో మూడు నాలుగు కోట్ల రూపాయలు పెట్టి సినిమా తీయడానికి రాకూడదన్న హీరో విశాల్ వ్యాఖ్యలకు ‘ఎనక్కు ఏండే కిడయ్యాడు’ చిత్ర నిర్మాత కార్తీక్ వెంకట్రామన్ కౌంటర్ ఇచ్చారు. ఇదో రకం సనాతన ధర్మమని వ్యాఖ్యానించారు. నిర్మాత కార్తీక్ వెంకట్రామన్ దర్శకత్వంలో హంగ్రీ వోల్ఫ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ అండ్ ప్రొడక్షన్ ఎల్‌ఎల్‌పి బ్యానర్‌పై రూపొందిన చిత్రం ‘ఎనక్కు ఎండే కిడయ్యాడు’. డెబ్యూ డైరెక్టర్ విక్రమ్ రమేష్ దర్శకత్వం వహించారు. కథ, స్క్రీన్‌ప్లే మరియు సాహిత్యం సమకూర్చిన ఆయన ఈ చిత్రంలో ప్రధాన పాత్రను కూడా పోషించారు. నిర్మాత కార్తీక్ వెంకట్రామన్ కూడా మరో ప్రధాన పాత్రలో నటించారు. స్వతహాగా రూపొందించిన హీరోయిన్. శివకుమార్ రాజు, మురళీ శ్రీనివాసన్, శక్తివేల్ తదితరులు ఇతర పాత్రలు పోషించిన ఈ చిత్రానికి కెమెరా దళపతి రత్నం, సంగీతం కళాచరణ్ అందించారు. ఈ చిత్రం వచ్చే నెల 6న విడుదల కానుంది. ఇటీవలే ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ వేడుక చెన్నైలో జరిగింది.

ఈ కార్యక్రమంలో నిర్మాత కార్తీక్ వెంకట్రామన్ మాట్లాడుతూ… ముగ్గురు నటీనటుల మధ్య జరిగే చిన్న గొడవే ఈ కథ. రూ.కోటి బడ్జెట్ తో సినిమా తీయడానికి ఎవరూ రావద్దని హీరో విశాల్ చేసిన వ్యాఖ్యలు. 3, 4 కోట్లు అస్సలు సమంజసం కాదు. ఇలా చెప్పే హక్కు ఎవరికీ లేదు. ఇంకా చెప్పాలంటే విశాల్ మాటలు వింటుంటే.. ఇదో రకమైన కక్షసాధింపు అని చెప్పాలనిపిస్తుంది. సినిమా బడ్జెట్‌కు పరిమితి లేదు. రూ. కోటితో అయినా సినిమా తీయొచ్చు.. రూ. 100 కోట్లకు పైగా ఖర్చు పెట్టి కూడా సినిమా తీయవచ్చు. కథ, ఆర్టిస్టుల డిమాండ్‌పై బడ్జెట్‌ ఆధారపడి ఉంటుంది. విశాల్ చెప్పింది కరెక్ట్ కాదు. ‘ఎనకు ఎండ్ ఎ కెదయ్యాతు’ (ఎనకు ఎండ్ ఏ కెదయ్యాతు) గురించి మాట్లాడుతూ సినిమా బాగా వచ్చిందని, అందరినీ అలరిస్తుందని అన్నారు.

Kollywood.jpg

దర్శకుడు విక్రమ్ రమేష్ మాట్లాడుతూ సినిమాకు మంచి కథ, మంచి నిర్మాణ సంస్థ అవసరం. ఈ రెండూ ఉంటే ఎవరైనా సినిమా తీయవచ్చు. ‘ఎనక్కు ఎండే కిడయ్యాడు’ సినిమాలో మంచి కథతో పాటు మంచి సందేశం కూడా ఉంది. అలాగే ఎక్కడా కాంప్రమైజ్ కాకుండా మంచి నిర్మాణ సంస్థలో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించామని అన్నారు.

==============================

****************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-27T17:19:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *