విజయ్: విజయ్, వెంకట్ ప్రభు కాంబో సినిమా.. ఇతివృత్తం..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-02T22:35:06+05:30 IST

హీరో విజయ్ – దర్శకుడు వెంకట్ ప్రభు కాంబినేషన్ లో టైమ్ ట్రావెల్ కథాంశంతో ఓ సినిమా రూపొందనుంది. ఇప్పటికే ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుగుతున్నాయి. ఏజీఎస్ బ్యానర్ పై నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో విజయ్ తండ్రీకొడుకులుగా ప్రభుదేవా, జై, అపర్ణా దాస్ తదితరులు నటించనున్నారని సమాచారం.

విజయ్: విజయ్, వెంకట్ ప్రభు కాంబో సినిమా.. ఇతివృత్తం..

హీరో విజయ్

హీరో విజయ్ (విజయ్) – దర్శకుడు వెంకట్ ప్రభు (వెంకట్ ప్రభు) కాంబినేషన్ లో టైమ్ ట్రావెల్ స్టోరీ నేపథ్యంలో ఓ సినిమా రూపొందనుంది. ఇప్పటికే ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుగుతున్నాయి. ఏజీఎస్ బ్యానర్ పై నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రంలో విజయ్ తండ్రీకొడుకులుగా ప్రభుదేవా, జై, అపర్ణా దాస్ తదితరులు నటించనున్నారని సమాచారం. వెంకట్ ప్రభు ‘మనడు’ తరహాలోనే ఈ చిత్రాన్ని కూడా నిర్మించనున్నట్టు వినికిడి. ఈ సినిమా విజయ్ 68వ చిత్రం (దళపతి 68)గా విడుదల కానుంది. యువన్ శంకర్ రాజా ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించనున్నారు.

50 ఏళ్ల తర్వాత తన కుమారుడికి ఎదురయ్యే ప్రమాదాన్ని తండ్రి విజయ్ పసిగట్టి టైమ్ ట్రావెల్‌లో ఎలా కాపాడాడన్నదే సినిమా కథాంశం. ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ వర్క్‌లో భాగంగా అమెరికాలోని సౌత్ కాలిఫోర్నియాలో ఉన్న క్రియేటివ్ టెక్నాలజీస్ అనే సంస్థలో ఈ సినిమా నిర్మాణ పనులను దర్శకుడు వెంకట్ ప్రభు, హీరో విజయ్, నిర్మాత అర్చన కల్పాతి తదితరులు పర్యవేక్షించారు. దర్శకుడు శుక్రవారం ఉదయం తన ఫేస్‌బుక్ ఖాతాలో ఓ ట్వీట్‌ చేశారు. ‘భవిష్యత్తుకు ఆహ్వానం’ అంటూ క్రియేటివ్ టెక్నాలజీ ఆఫీసులో హీరో విజయ్ ఫోటోలు కూడా షేర్ చేశారు. విజయ్, లోకేష్ కనగరాజ్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన ‘లియో’ చిత్రం విడుదలకు సిద్ధమవుతున్న సంగతి తెలిసిందే. అక్టోబర్ 19న ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-02T22:35:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *