IND vs PAK: టాస్ గెలిచిన టీమిండియా.. ఇదే ఆఖరి జట్టు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-02T14:47:39+05:30 IST

తుది జట్టు: రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), శుభ్‌మన్ గిల్, ఇషాన్ కిషన్ (వికెట్ కీపర్), విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్, హార్దిక్ పాండ్యా, రవీంద్ర జడేజా, శార్దూల్ ఠాకూర్, కుల్దీప్ యాదవ్, జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా, మహ్మద్ సిరాజ్ పాకిస్థాన్: ఫఖర్ జమాన్, ఇమామ్ ఉల్-హక్, బాబర్ ఆజం (కెప్టెన్), మహ్మద్ రిజ్వాన్ (వికెట్ కీపర్), అఘా సల్మాన్, ఇఫ్తీకర్ అహ్మద్, షాదాబ్ ఖాన్, మహ్మద్ నవాజ్, షాహీన్ అఫ్రిది, నసీమ్ షా, హరీస్ రవూఫ్

IND vs PAK: టాస్ గెలిచిన టీమిండియా.. ఇదే ఆఖరి జట్టు!

మిఠాయి: ఆసియా కప్ 2023లో పాకిస్థాన్‌తో జరుగుతున్న మ్యాచ్‌లో టీమిండియా టాస్ గెలిచి ముందుగా బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. పాక్ కెప్టెన్ బాబర్ ఆజం టాస్ విసిరి.. టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ తలలు పట్టుకున్నాడు. నాణెం తలలు పడింది. టాస్ గెలిచిన అనంతరం రోహిత్ శర్మ మొదట బ్యాటింగ్ చేస్తానని చెప్పాడు. అలాగే ముగ్గురు పేసర్లు, ఇద్దరు స్పిన్నర్లతో బరిలోకి దిగుతున్నట్లు తెలిపాడు. టాస్ గెలిస్తే తాము కూడా బ్యాటింగ్ చేయాలనుకుంటున్నామని పాక్ కెప్టెన్ బాబర్ ఆజం అన్నాడు. తమ తుది జట్టులో ఎలాంటి మార్పులు లేవని కూడా తెలిపాడు. నేపాల్‌తో ఆడిన జట్టుతోనే బరిలోకి దిగుతున్నట్లు తెలిపాడు. 2020 నుంచి ఈ పిచ్‌పై 9 వన్డే మ్యాచ్‌లు ఆడగా.. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన జట్టు 5 సార్లు గెలిచింది. రెండో బ్యాటింగ్ చేసిన జట్టు 4 సార్లు గెలిచింది. ఇదిలా ఉంటే, ఆసియా కప్‌లో భారత్, పాకిస్థాన్ జట్లు 13 సార్లు (ODI ఫార్మాట్‌లలో) తలపడ్డాయి. భారత్‌ 7, పాకిస్థాన్‌ 5 మ్యాచ్‌లు గెలిచాయి. ఒక మ్యాచ్‌లో ఫలితం తేలలేదు.

చివరి జట్లు

భారతదేశం: రోహిత్ శర్మ (కెప్టెన్), శుభమన్ గిల్, ఇషాన్ కిషన్ (వికెట్ కీపర్), విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్, హార్దిక్ పాండ్యా, రవీంద్ర జడేజా, శార్దూల్ ఠాకూర్, కుల్దీప్ యాదవ్, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, మహ్మద్ సిరాజ్

పాకిస్తాన్: ఫఖర్ జమాన్, ఇమామ్-ఉల్-హక్, బాబర్ ఆజం (కెప్టెన్), మహ్మద్ రిజ్వాన్ (వికెట్ కీపర్), అఘా సల్మాన్, ఇఫ్తీకర్ అహ్మద్, షాదాబ్ ఖాన్, మహ్మద్ నవాజ్, షాహీన్ అఫ్రిది, నసీమ్ షా, హరీస్ రవూఫ్

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-02T14:51:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *