అపర్ణ నాయర్: నేను వెళుతున్నాను, పిల్లలు జాగ్రత్త, ఏడుపు…

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-02T15:02:00+05:30 IST

మలయాళ నటి అపర్ణా నాయర్ ఆత్మహత్యకు కుటుంబ సమస్యలే కారణమంటూ కేరళ పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. అపర్ణ ఆగస్టు 31 రాత్రి ఏడు గంటల సమయంలో తిరువనంతపురంలోని కరమణ తలియాల్‌లోని తన ఇంట్లో మృతి చెందిన విషయం తెలిసిందే.భర్తతో మనస్పర్థల కారణంగానే ఆత్మహత్యకు పాల్పడినట్లు ఆమె మృతిపై ఆరా తీసిన పోలీసులు తెలిపారు.

అపర్ణ నాయర్: నేను వెళుతున్నాను, పిల్లలు జాగ్రత్త, ఏడుపు...

మలయాళ నటి అపర్ణ నాయర్ (అపర్ణ నాయర్) కుటుంబ సమస్యల కారణంగా ఆత్మహత్యకు పాల్పడినట్లు కేరళ పోలీసులు ఎఫ్ఐఆర్ నమోదు చేశారు. అపర్ణ ఆగస్టు 31 రాత్రి ఏడు గంటల సమయంలో తిరువనంతపురంలోని కరమణ తలియాల్‌లోని తన ఇంట్లో మృతి చెందిన విషయం తెలిసిందే.భర్తతో మనస్పర్థల కారణంగానే ఆత్మహత్యకు పాల్పడినట్లు ఆమె మృతిపై ఆరా తీసిన పోలీసులు తెలిపారు. భర్త అతిగా తాగడం, నిర్లక్ష్యం చేయడంతో అపర్ణ నాయర్ ఆత్మహత్య చేసుకుంది. ఇంట్లో నిత్యం గొడవలు జరుగుతూనే ఉన్నాయని నివేదికలో పేర్కొంది. ఇంట్లో గొడవల వల్లే ఆత్మహత్య చేసుకుందని అపర్ణ కుటుంబ సభ్యులు పోలీసులకు వాంగ్మూలం కూడా ఇచ్చారు. ఆత్మహత్యకు ముందు అపర్ణ తన తల్లికి వీడియో కాల్ చేసి ఇంట్లో ఉన్న సమస్యలను చెప్పుకుని ‘నేను వెళ్తున్నాను పిల్లలు జాగ్రత్త’ అంటూ కన్నీరుమున్నీరుగా వీడియో కాల్ కట్ చేసినట్లు తెలిసింది. ఆగస్ట్ 31 సాయంత్రం 6 గంటలకు వీడియో కాల్ జరిగింది. అనంతరం రాత్రి 7 గంటల సమయంలో అపర్ణ ఫ్యాన్‌కు ఉరివేసుకుని చనిపోయింది.

1.jpg

అపర్ణ కుటుంబ సభ్యుల వాంగ్మూలం ఆధారంగా పోలీసులు ఎఫ్ఐఆర్ నమోదు చేశారు. ప్రస్తుతం అపర్ణ భర్త సంజిత్‌ను విచారిస్తున్నారు. అపర్ణ, సంజిత్‌లకు ఇది రెండో పెళ్లి. అపర్ణకు మొదటి వివాహం నుండి ఒక కుమార్తె ఉండగా, ఆమె సంజిత్‌ను వివాహం చేసుకున్న తర్వాత ఆమె ఒక కుమార్తెకు జన్మనిచ్చింది. ఆమెకు మూడేళ్లు. మొదట్లో వీరి జీవితం బాగానే సాగినా భర్త అతిగా తాగడం వల్ల తరచూ గొడవలు జరుగుతుండేవి. అపర్ణ చాలాసార్లు బంధువులకు ఫోన్ చేసి ఆత్మహత్య చేసుకుంటానని చెప్పిందని బంధువులు చెబుతున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-02T15:02:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *