లాంగెస్ట్ ఎలిగేటర్ కిల్: మిస్సిస్సిప్పి వేటగాళ్ళు అమెరికా యొక్క పొడవైన ఎలిగేటర్‌ను చంపారు

రాష్ట్రంలోని యాజూ నదిలో ఒక ఎలిగేటర్ పట్టుబడింది. ఎలిగేటర్‌ను పట్టుకునేందుకు రాత్రి 9 గంటల నుంచి తెల్లవారుజామున 4 గంటల వరకు వేట సాగిందని హంటర్ డొనాల్డ్ వుడ్స్ తెలిపారు.

లాంగెస్ట్ ఎలిగేటర్ కిల్: మిస్సిస్సిప్పి వేటగాళ్ళు అమెరికా యొక్క పొడవైన ఎలిగేటర్‌ను చంపారు

లాంగెస్ట్ ఎలిగేటర్ కిల్

మిస్సిస్సిప్పి హంటర్ లాంగెస్ట్ ఎలిగేటర్‌ని చంపేస్తుంది : మిస్సిస్సిప్పి హంటర్స్ అమెరికాలో లాంగెస్ట్ ఎలిగేటర్‌ని చంపేస్తాయి. మిసిసిపీ డిపార్ట్‌మెంట్ ఆఫ్ వైల్డ్‌ఫైర్, ఫిషరీస్ అండ్ పార్క్స్ ప్రకారం, జంతువు 14 అడుగుల, 3 అంగుళాల పొడవు మరియు 364 కిలోగ్రాముల బరువు కలిగి ఉంది. రాష్ట్రంలోని యాజూ నదిలో ఒక ఎలిగేటర్ పట్టుబడింది. ఎలిగేటర్‌ను పట్టుకునేందుకు రాత్రి 9 గంటల నుంచి తెల్లవారుజామున 4 గంటల వరకు వేట సాగిందని హంటర్ డొనాల్డ్ వుడ్స్ తెలిపారు. అనంతరం ఆయన మీడియాతో మాట్లాడుతూ 8 అడుగులు, 10 అడుగుల ఎత్తులో ఉన్న ఎలిగేటర్ల గుంపును తాము చూశామని, అయితే పెద్ద ఎలిగేటర్‌ను వెంబడించామని చెప్పారు.

ఎలిగేటర్‌ను పట్టుకునేందుకు ప్రయత్నించినప్పుడు ఎంత పెద్దదో తనకు తెలియదని మత్స్యకారుడు చెప్పాడు. దీని కోసం చాలా కాలంగా వేట సాగిస్తున్నామని తెలిపారు. ఎలిగేటర్ విస్తృతంగా తెరిచి ఉందని తమకు తెలుసునని మిస్టర్ వుడ్స్ చెప్పారు. ఎలిగేటర్‌కు పెద్ద వెన్నుముక ఉందని, అవి జోన్ పడవను అనుసరిస్తున్నట్లు కనిపిస్తున్నాయని ఆయన అన్నారు. వారు అతనిని 10 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ పట్టుకున్నారు. ఆ సమయంలో తన రాడ్ విరిగిందని చెప్పాడు. తాము 8 లేదా 9 సార్లు కట్టామని, అయితే అది విరిగిపోతుందని చెప్పారు.

ఎలిగేటర్ గార్ ఫిష్ : బాబోయ్ అంటే చాలా భయంగా ఉంది.. వలలో చిక్కిన వింత చేప మొసలిలా ఉంది.

అది కిందకు వెళ్లి కూర్చున్న తర్వాత మళ్లీ పైకి వచ్చిందని చెప్పాడు. ఎలిగేటర్ దుంగల కిందకు వెళ్లిందని పేర్కొన్నారు. వేటగాళ్ల పోరాటం అది కుంటుపడిందని చెప్పారు. రాత్రంతా పోరాడి, ఎట్టకేలకు ఎలిగేటర్ అలసిపోయింది. 2017లో, పశ్చిమ నగరమైన నాచెజ్ సమీపంలో మిస్సిస్సిప్పి లైసెన్స్ పొందిన వేటగాడు ఒక పొడవైన మగ ఎలిగేటర్‌ని బంధించాడు. ఇది 14-అడుగులు, 0.75-అంగుళాల పొడవు (4.29 మీ) మరియు బరువు 347.5 కిలోలు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *