ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్: ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ ట్రీట్ కూడా వచ్చేసింది..

సెప్టెంబర్ 2.. పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ పుట్టినరోజు. ఈ సందర్భంగా పవన్ కళ్యాణ్‌కు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ ఆయన నటిస్తున్న చిత్రాలకు సంబంధించిన అప్‌డేట్‌లను ఒక్కొక్కటిగా విడుదల చేస్తున్నారు మేకర్స్. ‘హరి హర వీర మల్లు’ పవర్‌ఫుల్ పోస్టర్‌తో అర్ధరాత్రి ప్రారంభమైన పుట్టినరోజు ట్రీట్ ఉదయం 10 గంటలకు గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుంది. OG గ్లింప్స్ అభిమానులకు ఒక ట్రీట్. బ్లాక్ బస్టర్ డైరెక్టర్ హరీష్ శంకర్ ఫైనల్ టచ్ ఇచ్చారు. పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా హరీష్ శంకర్ తాజా చిత్రం ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ కొత్త పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్.

‘ఓజీ’ మునుపటి గ్లింప్స్‌లో వలె, పవన్ కళ్యాణ్ కత్తి పట్టుకుని కనిపించాడు మరియు రక్తం కారింది. స్పోర్టింగ్ షేడ్స్, పవన్ కళ్యాణ్ ఖాకీ షర్ట్, గల్లా లుంగీలో మాస్ స్వాగ్‌ని పరిచయం చేశాడు. మాస్ పల్స్ తెలిసిన దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ ఈ సినిమాలో పవన్ కళ్యాణ్ ని సరికొత్త మాస్ క్యారెక్టర్ లో చూపిస్తున్నాడు. పోస్టర్‌లో పవన్ కళ్యాణ్ రక్తంతో తడిసిన కత్తిని తన వెనుక నిలబడి ఉన్న వ్యక్తులతో ఉంచారు. ఈ ప్రత్యేకమైన రోజున అభిమానులకు ఇది పెద్ద ట్రీట్. (ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్ మాస్ స్వాగ్ పోస్టర్ అవుట్)

ఉస్తాద్-భగత్-సింగ్.jpg

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాతలు నవీన్ యెర్నేని, వై రవిశంకర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఈ నెల 5 నుంచి పునఃప్రారంభం కానుంది. ఈ చిత్రంలో పవన్ కళ్యాణ్ సరసన శ్రీలీల హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా, రాక్ స్టార్ దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. త్వరలోనే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన మరిన్ని అప్‌డేట్‌లను అందజేయనున్నారు మేకర్స్.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-02T19:24:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *