విరాట్ కోహ్లీ: అరుదైన గౌరవం అందుకున్న కోహ్లీ..

రన్ మెషీన్, రికార్డుల రారాజు విరాట్ కోహ్లీ (విరాట్ కోహ్లీ) అరుదైన ఘనత సాధించాడు. మల్టీ నేషన్ టోర్నీల్లో 100 క్యాచ్‌లు పట్టాడు.

విరాట్ కోహ్లీ: అరుదైన గౌరవం అందుకున్న కోహ్లీ..

మల్టీ నేషన్ టోర్నమెంట్లలో విరాట్ కోహ్లీ 100 క్యాచ్‌లు పూర్తి చేశాడు

కోహ్లీ: రన్ మెషీన్, రికార్డుల రారాజు విరాట్ కోహ్లీ (విరాట్ కోహ్లీ) అరుదైన ఘనత సాధించాడు. మల్టీ నేషన్ టోర్నీల్లో 100 క్యాచ్‌లు పట్టాడు. ఆసియా కప్ 2023లో భాగంగా నేపాల్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో ఆసిఫ్ షేక్ క్యాచ్ పట్టడం ద్వారా కోహ్లి ఈ ఘనత సాధించాడు. భారత మాజీ కెప్టెన్ మహ్మద్ అజారుద్దీన్ తర్వాత ఈ ఘనత సాధించిన రెండో నాన్ వికెట్ కీపర్‌గా విరాట్ కోహ్లీ నిలిచాడు.

రిషబ్ పంత్: రీఎంట్రీ కోసం కసరత్తు చేస్తున్న రిషబ్ పంత్.. వీడియో వైరల్

నేపాల్ ఇన్నింగ్స్ 30వ ఓవర్ ను మహ్మద్ సిరాజ్ వేశాడు. ఐదో బంతికి ఆసిఫ్ షేక్ షాట్ ఆడగా, విరాట్ మంచి క్యాచ్ పట్టాడు. అయితే.. అంతకుముందు ఆసిఫ్ షేక్ ఇచ్చిన సులువైన క్యాచ్ ను కోహ్లీ జారవిడిచాడు. ఆసిఫ్ హాఫ్ సెంచరీ సాధించి, అతని జట్టు గౌరవప్రదమైన స్కోరు సాధించడంలో సహాయం చేశాడు.

జస్ప్రీత్ బుమ్రా : తండ్రి జస్ప్రీత్ బుమ్రా.. ఆ చిన్నారి పేరు తెలుసా..?

ఇక మ్యాచ్ విషయానికి వస్తే.. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన నేపాల్ జట్టు 48.2 ఓవర్లలో 230 పరుగులకు ఆలౌటైంది. ఆసిఫ్ షేక్ (58; 97 బంతుల్లో 8 ఫోర్లు) అర్ధసెంచరీతో ఆకట్టుకోగా, నేపాల్ బ్యాట్స్ మెన్లలో సోంపాల్ కమీ (48), కుశాల్ భుర్టెల్ (38), దీపేంద్ర సింగ్ ఐరీ (29) రాణించారు. భారత బౌలర్లలో రవీంద్ర జడేజా, మహ్మద్ సిరాజ్ చెరో మూడు వికెట్లు తీయగా, మహ్మద్ షమీ, హార్దిక్ పాండ్యా, శార్దూల్ ఠాకూర్ తలో వికెట్ తీశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *