వరుణ్ తేజ్ : ఫ్యామిలీతో కలిసి వరుణ్ తేజ్ ఫారిన్ టూర్ కి కారణం ఇదేనా..?

ఇటీవల వరుణ్ తేజ్ తన ఫ్యామిలీతో కలిసి ఫారిన్ టూర్ కి వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఈ పర్యటన కేవలం వినోదం కోసమే కాదు.

వరుణ్ తేజ్ : ఫ్యామిలీతో కలిసి వరుణ్ తేజ్ ఫారిన్ టూర్ కి కారణం ఇదేనా..?

వివాహ ప్రణాళిక కోసం నిహారిక కొణిదెల నాగబాబు వరుణ్ తేజ్ ఫ్యామిలీ వెకేషన్ టూర్

వరుణ్ తేజ్ : ఇటీవలే గాందీవధారి అర్జున సినిమాతో ప్రేక్షకులను నిరాశపరిచిన వరుణ్ తేజ్ కొద్దిరోజుల క్రితం ఫ్యామిలీతో కలిసి విదేశాలకు విహారయాత్రకు వెళ్లాడు. వరుణ్‌తో పాటు నాగబాబు, నిహారిక కొణిదెల మరియు తల్లి పద్మజ కెన్యాలో తమ వెకేషన్‌ను ఎంజాయ్ చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ టూర్‌కి సంబంధించిన ఫోటోలను అందరూ తమ సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తున్నారు. ఇదిలావుంటే, వరుణ్ సరదా కోసమే కాకుండా ఫ్యామిలీతో కలిసి ఫారిన్ టూర్ కు వెళ్లాడు.

పెద్ద కాపు 1: శ్రీకాంత్ అడ్డాల పెద్ద కాపు-1 సెప్టెంబర్‌లో.. విడుదల తేదీ..!

వరుణ్ తేజ్ త్వరలో లావణ్య త్రిపాఠిని పెళ్లి చేసుకోబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ పెళ్లి డెస్టినేషన్ వెడ్డింగ్‌గా జరగనుందని వరుణ్ ఇప్పటికే ప్రకటించాడు. ఇందుకోసం భారత్‌లో మూడు, విదేశాల్లో రెండు స్థానాలను పరిశీలిస్తున్నట్లు తెలిపారు. ఈ నేపథ్యంలో వరుణ్ కుటుంబంతో సహా విదేశాలకు వెళ్లినట్లు సమాచారం. కాగా ఈ ఏడాది నవంబర్‌లో వీరి వివాహం జరగనుందని ఫిల్మ్ సర్కిల్స్‌లో వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి : చిన్న సమీక్షలు.. మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టికి నేనే మొదటి ప్రేక్షకులు..

కాగా వరుణ్, లావణ్య కలిసి ‘మిస్టర్’, ‘అంతరిక్షం’ చిత్రాల్లో నటించారు. ఆ సినిమా షూటింగ్ సమయంలోనే ఇద్దరి మధ్య ప్రేమ మొదలైందని, ముందుగా వరుణే ప్రపోజ్ చేశాడని ఇటీవలే వెల్లడించాడు. అయితే నిశ్చితార్థం వరకు ఈ ప్రేమను గోప్యంగా ఉంచాడు. వరుణ్ సినిమాల విషయానికి వస్తే ప్రస్తుతం అతడి చేతిలో ‘ఆపరేషన్ వాలెంటైన్’, ‘మట్కా’ ఉన్నాయి. ఇప్పటికే ఆపరేషన్ వాలెంటైన్ షూటింగ్ ప్రారంభం కావడంతో మట్కా సెట్స్ పైకి వెళ్లేందుకు సిద్ధమైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *