మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి: ‘మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి’… కొత్త లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమా..

శనివారం హైదరాబాద్‌లోని అన్నపూర్ణ స్టూడియోలో ‘మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి’ పూజా కార్యక్రమాలతో ప్రారంభమైంది. డా. సూర్య రేవతి మెట్టకూరు కథానాయికగా నటిస్తోన్న ఈ చిత్రానికి స్వీయ దర్శకత్వం వహించారు.

మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి: 'మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి'... కొత్త లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమా..

రేవతి మెట్టుకూరు మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి సినిమా ప్రారంభోత్సవం

మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి చిత్రం: ఎస్‌ఆర్‌పి ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై రూపొందుతున్న తొలి చిత్రం ‘మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి’ శనివారం హైదరాబాద్‌లోని అన్నపూర్ణ స్టూడియోలో పూజా కార్యక్రమాలతో ప్రారంభమైంది. డా. సూర్య రేవతి మెట్టకూరు కథానాయికగా నటిస్తోన్న ఈ చిత్రానికి స్వీయ దర్శకత్వం వహించారు.

పూజా కార్యక్రమాల అనంతరం తొలి సన్నివేశానికి రేవతి క్లాప్ కొట్టారు. కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథిగా తెలంగాణ మంత్రి పట్నం మహేందర్ రెడ్డి హాజరై చిత్ర బృందాన్ని అభినందించారు. ఆయన మాట్లాడుతూ.. రేవతిగారి మాటలను బట్టి చూస్తే సమాజానికి సంబంధించిన సినిమాలా అనిపించింది. 5 భాషల్లో రూపొందుతున్న ఈ సినిమా విజయవంతంగా ఆడాలని అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: Amrutha Chowdary : స్కంద సినిమాలో రామ్ సోదరిగా ఎవరో తెలుసా? భీమవరం అమ్మాయి.. సోషల్ మీడియాలో సూపర్ ఫాలోయింగ్..

నటి దర్శక-నిర్మాత రేవతి మాట్లాడుతూ.. బాగా చదువుకోవాలనే తపనతో అమెరికా వెళ్లాను. తన చదువును విజయవంతంగా పూర్తి చేసి, పబ్లిక్ అడ్మినిస్ట్రేషన్‌లో డాక్టరేట్ సాధించి, అక్కడ ఒక సంస్థను ప్రారంభించాడు. అమెరికాలో ఉన్నా దేశాన్ని మాత్రం మర్చిపోలేదు. మేము తల్లిదండ్రులు, ఉపాధ్యాయులు, రుణాలు వసూలు చేసేవారు. సామాజిక రుణం అంటే దేశ రుణం అని మరచిపోదాం. దేశం కోసం ఏం చేయాలా అని ఆలోచిస్తున్న తరుణంలో ఎన్నో ఆలోచనలు వచ్చి ఓ గ్రామాన్ని దత్తత తీసుకున్నారు. కార్పొరేట్ పాఠశాలలకు దీటుగా ప్రభుత్వ పాఠశాలను అభివృద్ధి చేశారు. నా సంపదలో 20 శాతం సమాజానికి ఇచ్చాను. ఇప్పటి వరకు 5 గ్రామాలను దత్తత తీసుకున్నారు. ప్రజల్లో మార్పు కోసం ఈ పని చేస్తున్నాను. ఏడేళ్లుగా నా సేవలకు గుర్తింపుగా రాష్ట్రపతి నుంచి అవార్డు అందుకున్నాను. ప్రస్తుత సమాజంలోని పరిస్థితులు చూసి ఆ పరిస్థితులను సినిమా ద్వారా చెప్పాలనుకున్నాను. సినిమా అనేది సమాజాన్ని అత్యంత ప్రభావితం చేసే మీడియా. అందుకే మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి సినిమా స్టార్ట్ చేశాం. సినిమాలో కమర్షియల్ ఎలిమెంట్స్ ఉంటాయి. యూత్ కి బాగా కనెక్ట్ అవుతుంది. ఇది పొలిటికల్ సినిమా కాదు.. పబ్లిక్ మూవీ. ప్రపంచంలో భారతదేశం చాలా గొప్పదనే చెప్పాలి. అదే నా లక్ష్యం. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలను త్వరలో వెల్లడిస్తానని తెలిపారు. ఈ కార్యక్రమంలో రచయిత సుహాస్ మీరా, ఎస్.బి.రామ్, డా.సూరి భాస్వంతం ఫౌండేషన్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

రేవతి మెట్టుకూరు మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి సినిమా ప్రారంభోత్సవం

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *