నెలాఖరులో రంజన్ నియమాలు: నెలాఖరులో రంజన్ నియమాలు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-05T02:21:58+05:30 IST

కిరణ్ అబ్బవరం తాజా చిత్రం ‘రూల్స్ రంజాన్’. నేహా శెట్టి కథానాయిక. రత్నం కృష్ణ దర్శకుడు. ఎ. ఎం రత్నం సమర్పణలో దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా విడుదల తేదీ ఖరారైంది…

నెలాఖరులో రంజన్ నియమాలు: నెలాఖరులో రంజన్ నియమాలు

కిరణ్ అబ్బవరం తాజా చిత్రం ‘రూల్స్ రంజాన్’. నేహా శెట్టి కథానాయిక. రత్నం కృష్ణ దర్శకుడు. ఎ. ఎం రత్నం సమర్పణలో దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా విడుదల తేదీ ఖరారైంది. సోమవారం ఏర్పాటు చేసిన ప్రెస్‌మీట్‌లో ఎ. మాట్లాడుతూ.. ఈ నెల 28న ‘రూల్స్‌ రంజాన్‌’ విడుదలవుతుందని ఎం.రత్నం తెలిపారు. ఈ సందర్భంగా కిరణ్ అబ్బవరం మాట్లాడుతూ.. ‘కృష్ణ కథ చెబుతుంటే రెండు గంటల పాటు నవ్వుతూనే ఉన్నాను. ఇందులో మనోరంజన్ పాత్రలో నటించాను. ఈ క్యారెక్టర్‌కి అందరూ కనెక్ట్‌ అవుతారు. ఎ. మా చిత్రానికి ఎం రత్నం సమర్పకులు కావడం ఆనందంగా ఉంది. ‘సమ్మోహనుడా’ పాటకు ప్రేక్షకుల నుంచి వస్తున్న రెస్పాన్స్‌ పట్ల చాలా సంతోషంగా ఉందని నేహాశెట్టి తెలిపింది. ‘డీజే టిల్లు’లో రాధిక పాత్రలానే ఈ సినిమాలో నేను పోషించిన సనా పాత్ర కూడా ప్రేక్షకులకు నచ్చుతుంది. రత్నం కృష్ణ మాట్లాడుతూ.. ప్రేక్షకులకు మంచి వినోదాత్మక చిత్రాన్ని అందించాలని ‘రూల్స్ రంజాన్’ చేశాను. కుటుంబ సభ్యులు, స్నేహితులతో కలిసి ఎంజాయ్ చేయాల్సిన సినిమా ఇది. కథ నచ్చడంతో దివ్యాంగు, మురళి నిర్మించేందుకు ముందుకు వచ్చారు’ అని తెలిపారు. ‘ఎ. ఎం రత్నం ఆశీస్సులతో ఓ అడుగు ముందుకు వేశాం. కథ విన్నాక ‘రూల్స్ రంజాన్’ బ్లాక్ బస్టర్ అవుతుందని నమ్మకం కలిగింది’’ అన్నారు నిర్మాతలు.

ఎన్నికల ముందు వీరమల్లు

పవన్ కళ్యాణ్ ‘హరిహర వీరమల్లు’ సినిమాపై వస్తున్న రూమర్స్ అవాస్తవమని నిర్మాత ఏఎం రత్నం అన్నారు. ‘హరిహర వీరమల్లు’ చాలా కాలం షూటింగ్ దశలోనే ఉండిపోవడానికి కారణం ఈ సినిమా భారీ స్థాయిలో రూపొందడమేనని అన్నారు. ఈ సినిమాపై పవన్ కళ్యాణ్ ఆసక్తిగా లేరనే వార్తలను ఆయన కొట్టిపారేశారు. ఈ ఏడాది చివరికల్లా షూటింగ్ పూర్తి చేసి ఎన్నికలకు ముందు సినిమాను విడుదల చేస్తామన్నారు. పార్టీ నిర్వహణకు అవసరమైన ఖర్చుల కోసం పవన్ కళ్యాణ్ వరుసగా సినిమాలు చేస్తున్నాడని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-05T02:21:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *