హైదరాబాద్: హైదరాబాద్‌లో మళ్లీ భారీ వర్షం, లోతట్టు ప్రాంతాలు జలమయం, మరో 3 రోజులు వర్షం..

మరో మూడు రోజుల పాటు వర్షాలు కురుస్తాయని వాతావరణ శాఖ తెలిపింది. మోస్తరు నుంచి భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉంది. పలు జిల్లాల్లో ఎల్లో అలర్ట్‌ ప్రకటించారు. హైదరాబాద్ వానలు

హైదరాబాద్: హైదరాబాద్‌లో మళ్లీ భారీ వర్షం, లోతట్టు ప్రాంతాలు జలమయం, మరో 3 రోజులు వర్షం..

హైదరాబాద్ వానలు (ఫోటో: గూగుల్)

హైదరాబాద్: హైదరాబాద్‌లో మళ్లీ వర్షం కురుస్తోంది. నగరంలోని పలు ప్రాంతాల్లో వర్షం కురుస్తోంది. జూబ్లీహిల్స్, బంజారాహిల్స్, ఫిలింనగర్, మాదాపూర్, హైటెక్ సిటీ, కొండాపూర్ ప్రాంతాల్లో భారీ వర్షం కురుస్తోంది. యూసుఫ్ గూడ, పంజాగుట్ట, అమీర్ పేట్ లోనూ వర్షం కురుస్తోంది. భారీ వర్షం కారణంగా లోతట్టు ప్రాంతాలు జలమయమయ్యాయి. రోడ్లపై నీరు నిలవడంతో వాహనదారులు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. చాలా చోట్ల ట్రాఫిక్ జామ్ అయింది. వర్షంతో నదులు పొంగిపొర్లాయి.

నగరంలో రెండు గంటల పాటు భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉందని వాతావరణ శాఖ తెలిపింది. హైదరాబాద్ నగరంతో పాటు కామారెడ్డి, మేడ్చల్, మల్కాజ్‌గిరి, వికారాబాద్‌ తదితర ప్రాంతాల్లో గంటకు 30 నుంచి 40 కిలోమీటర్ల వేగంతో ఈదురు గాలులు వీస్తాయని, ఉరుములు, మెరుపులతో కూడిన భారీ వర్షం కురిసే అవకాశం ఉందని హైదరాబాద్‌ వాతావరణ శాఖ అధికారులు హెచ్చరికలు జారీ చేశారు. రంగారెడ్డి, సంగారెడ్డి, భువనగిరి.

ఇది కూడా చదవండి..వైఎస్ షర్మిల: షర్మిల కంటే తుమ్మల బెస్ట్ ఆప్షన్.. తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌లో మారుతున్న సమీకరణాలు!

ఎడతెరిపి లేకుండా కురుస్తున్న వర్షాలతో నగరవాసులు అవస్థలు పడుతున్నారు. లోతట్టు ప్రాంతాలు జలమయమయ్యాయి. వర్షపు నీరు ఇళ్లలోకి చేరడంతో ఇబ్బందులు పడుతున్నారు. ఇప్పటికే రెండు రోజులుగా ఎడతెరిపి లేకుండా వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. మరో మూడు రోజుల పాటు వర్షాలు కురుస్తాయని వాతావరణ శాఖ తెలిపింది. మోస్తరు నుంచి భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉంది. పలు జిల్లాల్లో ఎల్లో అలర్ట్‌ ప్రకటించారు.

తెలంగాణ, హైదరాబాద్ పరిసర ప్రాంతాల్లో మరో మూడు రోజుల పాటు ఎల్లో అలర్ట్ కొనసాగుతుంది. ఎల్లో అలర్ట్ ప్రాంతాల్లో ఓ మోస్తరు నుంచి భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉందని వాతావరణ శాఖ అధికారులు వివరించారు. భారీ వర్షాల నేపథ్యంలో నగరవాసులు అప్రమత్తంగా ఉండాలని జీహెచ్‌ఎంసీ అధికారులు సూచించారు. వర్షం పడుతున్నప్పుడు రోడ్లపైకి రాకపోవడమే మంచిది. అత్యవసరమైతే తప్ప ఇళ్ల నుంచి బయటకు రావద్దని హెచ్చరించారు.

ఇది కూడా చదవండి..అజారుద్దీన్: జూబ్లీహిల్స్ టికెట్ కోసం అజారుద్దీన్ తీవ్ర ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు.. విష్ణు పరిస్థితి ఏంటి?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *