కరాచీ స్కూల్ ప్రిన్సిపాల్ : కరాచీ కీచకు, 45 మంది మహిళా టీచర్లపై ప్రిన్సిపాల్ అత్యాచారం చేశాడు

ఒకరు కాదు ఇద్దరు కాదు ఏకంగా 45 మంది మహిళా టీచర్లపై ప్రిన్సిపాల్ అత్యాచారం చేశాడు. వారిని బెదిరించాడు.

కరాచీ స్కూల్ ప్రిన్సిపాల్ : కరాచీ కీచకు, 45 మంది మహిళా టీచర్లపై ప్రిన్సిపాల్ అత్యాచారం చేశాడు

కరాచీ స్కూల్ ప్రిన్సిపాల్ మహిళలు

కరాచీ స్కూల్ ప్రిన్సిపాల్: అతను పాఠశాల ప్రధానోపాధ్యాయుడు. గౌరవప్రదమైన స్థలంలో, అతను అత్యల్పంగా నమస్కరించాడు. ఒకరు కాదు ఇద్దరు కాదు ఏకంగా 45 మంది మహిళా టీచర్లపై అత్యాచారం చేశాడు. వారిని బెదిరించాడు. కానీ ఆ సమయంలో, అతని తీవ్రతలు. 45 మంది మహిళా టీచర్లపై అత్యాచారం జరిగినట్లు రుజువైంది. పోలీసులు అరెస్టు చేశారు.

ఈ దారుణాన్ని పాకిస్థాన్‌లోని కరాచీలో ప్రిన్సిపాల్ బయటపెట్టాడు. 45 మంది మహిళా టీచర్లను బ్లాక్ మెయిల్ చేసి అత్యాచారం చేశాడు. ఈ భయంకరమైన ఘటనలపై విచారణ చేపట్టగా అది నిజమేనని తేలింది. కీచక ప్రిన్సిపాల్ కేసుపై కరాచీ పోలీసులు అందించిన సమాచారం ప్రకారం.. గపూర్ మెయిన్ అనే ప్రిన్సిపాల్ మహిళా ఉపాధ్యాయులకు ఉద్యోగాలు ఇప్పిస్తానని చెప్పి లోబరుచుకున్నాడు. 45 మందిని బెదిరించి లొంగదీసుకున్నాడు.

ఆటో ప్రయాణం : ఆటోల్లో ప్రయాణిస్తున్నారా.. జాగ్రత్త.. ఎందుకంటే

నెలకు రూ.1,00,000 చెల్లించి పాఠశాల అద్దెకు తీసుకున్నాడు. అందుకే కొన్ని స్కూళ్లను అద్దెకు తీసుకున్నాడు. అలాంటి పాఠశాలలో 10 మంది మహిళలు, ఐదుగురు పురుషులు, 250 మంది విద్యార్థులు ఉన్నారు. అందుకే మంచి ఉద్యోగాలు ఇప్పిస్తామనే ఆశతో అద్దె స్కూళ్లలోని మహిళా టీచర్లను లొంగదీసుకున్నాడు. వారు సన్నిహితంగా ఉన్నప్పుడు వీడియోలు తీసి బెదిరించి అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు. అలాంటి ఓ వీడియో సోషల్ మీడియాలో దుమారం రేపింది.

ఈ కార్యక్రమంలో ఓ వ్యక్తి ఇచ్చిన ఫిర్యాదు మేరకు విచారణ చేపట్టగా 45 మందిపై ఈ దారుణానికి ఒడిగట్టినట్లు తెలిసింది. గత సోమవారం ప్రిన్సిపాల్‌ని అరెస్టు చేశారు. అతని నుంచి కొన్ని అసభ్యకర వీడియోలు, ఫోన్, ల్యాప్‌టాప్, ఆ టీచర్లతో ఒంటరిగా గడిపిన వీడియోలు స్వాధీనం చేసుకున్నారు. కరాచీ కోర్టు అతనికి ఏడు రోజుల రిమాండ్ విధించింది. కేసు దర్యాప్తునకు ప్రభుత్వం ప్రత్యేక కమిటీని ఏర్పాటు చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *