నారాయణ అండ్ కో: OTTలో కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-06T19:36:57+05:30 IST

‘లైఫ్ ఈజ్ బ్యూటిఫుల్’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన నటుడు సుధాకర్ కోమాకుల తాజా చిత్రం ‘నారాయణ అండ్ కో’. జూన్ 30న థియేటర్లలోకి వచ్చిన ఈ చిత్రానికి మంచి స్పందన వచ్చింది. తాజాగా ఈ సినిమా అమెజాన్ ప్రైమ్ ఓటీటీలో ప్రసారం అవుతోంది.

నారాయణ అండ్ కో: OTTలో కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్..

నారాయణ అండ్ కో మూవీ స్టిల్

‘లైఫ్ ఈజ్ బ్యూటిఫుల్’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌కి పరిచయమైన నటుడు సుధాకర్ కోమాకుల తాజా చిత్రం ‘నారాయణ అండ్ కో’. జూన్ 30న థియేటర్లలోకి వచ్చిన ఈ చిత్రానికి మంచి స్పందన వచ్చింది. పాపిశెట్టి బ్రదర్స్‌తో కలిసి పాపిశెట్టి ఫిల్మ్ ప్రొడక్షన్స్ మరియు సుఖ్ మీడియా బ్యానర్‌లపై సుధాకర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. శ్రీనివాస్ గొర్రిపూడి ఈ చిత్రానికి సహ నిర్మాత. ఈ చిత్రానికి చిన పాపిశెట్టి దర్శకత్వం వహించారు. ‘ది తిక్కల్ ఫ్యామిలీ’ అనే ట్యాగ్‌లైన్‌తో వచ్చిన ఈ సినిమా ఇప్పుడు OTTలో ఉంది.

థియేటర్లలో మిస్ అయిన ప్రేక్షకులు ఇప్పుడు అమెజాన్ ప్రైమ్‌లో నారాయణ అండ్ కోని చూడవచ్చు. నారాయణ మరియు కుటుంబ సభ్యుల చుట్టూ తిరిగే కథ, వినోదాత్మక అంశాలతో కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ చిత్రం రూపొందుతోంది. మధ్యతరగతి కుటుంబ యజమాని నారాయణ పాత్రలో దేవీప్రసాద్ తనదైన శైలిలో ప్రేక్షకులను అలరించాడు. ఆయన భార్య పాత్రలో సీనియర్ నటి ఆమని… కొడుకు పాత్రలో సుధాకర్ నటించారు. (అమెజాన్ ప్రైమ్‌లో నారాయణ అండ్ కో)

sudhakar.jpg

ఈ సినిమా కథ విషయానికి వస్తే.. నారాయణ (దేవి ప్రసాద్) కుటుంబ పెద్ద. అతను తన భార్య (అమని) మరియు అతని ఇద్దరు కుమారులు ఆనంద్ (సుధాకర్ కోమాకుల) మరియు సుభాష్ (జై కృష్ణ)తో చాలా సాధారణ జీవితాన్ని గడుపుతాడు. బెట్టింగ్‌లో ఆనంద్ చాలా డబ్బు పోగొట్టుకుంటాడు. మరియు ఈ క్రమంలో, ఒక బ్లాక్‌మెయిలర్ తన వద్ద ప్రైవేట్ వీడియో ఉందని పేర్కొంటూ ఆనంద్ నుండి డబ్బు డిమాండ్ చేస్తాడు. మరోవైపు నారాయణకు కూడా ఊహించని ఆర్థిక ఇబ్బందులు ఎదురవుతున్నాయి. ఇంతటి క్లిష్ట పరిస్థితుల్లో ఈ కుటుంబం ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకుంది? అదేంటో తెలియాలంటే ఈ హిలేరియస్ కామెడీ సినిమా చూడాల్సిందే.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-06T19:36:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *