రాజస్థాన్: ప్రాణాంతకమైన పురుగుమందు తాగిన యువకుడు.. 24 రోజుల్లో 5 వేల ఇంజక్షన్లు.. ఆ తర్వాత…

రాజస్థాన్‌లో ఓ యువకుడు ప్రాణాంతకమైన పురుగుమందు తాగాడు. జీవన్మరణంలో ఉన్న యువకుడికి 24 రోజుల్లో 5 వేల ఇంజెక్షన్లు ఇచ్చారు. అతను తన ప్రాణాలను కాపాడుకోగలిగాడా?

రాజస్థాన్: ప్రాణాంతకమైన పురుగుమందు తాగిన యువకుడు.. 24 రోజుల్లో 5 వేల ఇంజెక్షన్లు.. ఆ తర్వాత...

రాజస్థాన్

రాజస్థాన్: రాజస్థాన్‌లో ఓ ప్రత్యేక ఉదంతం వెలుగులోకి వచ్చింది. సరికొత్త రికార్డు సృష్టించింది. ప్రాణాంతకమైన పురుగుమందు తాగిన యువకుడిని వైద్యులు కాపాడారు.

రాజస్థాన్ డీఎస్పీ: దళితుడిపై మూత్రం పోసి ఎమ్మెల్యే బూట్లు నాకించిన రాజస్థాన్ డీఎస్పీ

రాజస్థాన్‌లోని పాలికి చెందిన 35 ఏళ్ల వ్యక్తి పెళ్లి చేసుకోకపోవడంతో తీవ్ర మనోవేదనకు గురయ్యాడు. జీవితంపై విరక్తి చెంది ఆర్గానో ఫాస్పరస్ అనే విషపూరిత పురుగుమందు తాగి ఆత్మహత్యకు యత్నించాడు. ఈ పురుగుమందు ప్రభావం చాలా ఎక్కువ. 3 నెలల వరకు పురుగు పంటపై వేలాడదీయవద్దు. అంత మందు తాగి అతడిని కాపాడడం వైద్యులకు సవాల్ గా మారింది. బంగర్ మెడికల్ కాలేజీ వైద్యులు యువకుడి ప్రాణాలను కాపాడారు. అంతేకాదు ఈ కేసులో సరికొత్త రికార్డు సృష్టించారు.

పురుగుమందు తాగిన యువకుడిని ఆసుపత్రికి తరలించే సమయానికి అతని పరిస్థితి విషమంగా ఉంది. బతకడం కష్టమైంది. యువకుడికి 24 రోజుల్లో 5 వేల ఇంజెక్షన్లు ఇచ్చారు. 20 రోజుల పాటు వెంటిలేటర్‌పై ఉంచి చికిత్స అందించారు. మెడికల్ కాలేజీ ప్రిన్సిపల్ దీపక్ వర్మ, హాస్పిటల్ సూపరింటెండెంట్ డాక్టర్ పీసీ వ్యాస్ నేతృత్వంలోని వైద్యుల బృందం 24 రోజుల చికిత్స అనంతరం రోగిని ఇటీవల డిశ్చార్జి చేసింది. డాక్టర్ ప్రవీణ్ గార్గ్, డాక్టర్ భరత్ సేజు, డాక్టర్ భవిషా, డాక్టర్ దినేష్ చౌదరి, డాక్టర్ నిషా శర్మ, డాక్టర్ రవీంద్ర పాల్ సింగ్, డాక్టర్ హిరామ్ బలోటియా, డాక్టర్ రాజ్‌కుమార్‌ల కృషి వల్ల ఇది సాధ్యమైంది.

క్రైం న్యూస్: మణిపూర్ తరహా ఘటన… రాజస్థాన్‌లో ఓ యువతిని నగ్నంగా ఊరేగించి వీడియోలు తీశారు.

అమెరికాలోనూ ఈ తరహా ఘటన వెలుగులోకి వచ్చింది. న్యూయార్క్‌లో, 300 ml క్రిమిసంహారక మందును మాత్రమే తాగిన తర్వాత 8 రోజుల్లో ఒక వ్యక్తికి 760 ఇంజెక్షన్లు ఇచ్చారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *