అందుకు స్టార్లు సిద్ధమయ్యారు.. అదే నమ్మకంతో!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-07T10:47:58+05:30 IST

జీవితంలో పెళ్లి చేసుకోకూడదని.. తల్లిని కావాలనుకునే ఓ యువతి కథాంశంతో తెరకెక్కిన చిత్రం “మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి”. ‘రారా కృష్ణయ్య’ సినిమాతో దర్శకుడిగా తెరంగేట్రం చేసిన మహేష్ పి. యూవీ క్రియేషన్స్ నిర్మించిన ఈ చిత్రం గురువారం విడుదలైంది.

అందుకు స్టార్లు సిద్ధమయ్యారు.. అదే నమ్మకంతో!

జీవితంలో పెళ్లి చేసుకోకూడదని.. తల్లిని కావాలనుకునే ఓ యువతి కథాంశంతో తెరకెక్కిన చిత్రం “మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి”. ‘రారా కృష్ణయ్య’ సినిమాతో దర్శకుడిగా తెరంగేట్రం చేసిన మహేష్ పి. యూవీ ఈ చిత్రాన్ని క్రియేషన్స్ సంస్థ నిర్మిస్తోంది గురువారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు మాట్లాడుతూ.. ‘‘మన నేటివిటీ ఆధారంగా తెరకెక్కిన చిత్రం కాబట్టి దక్షిణాది భాషల్లో మాత్రమే విడుదల చేస్తున్నాం.

‘‘నా సొంతూరు భీమవరం.. స్కూల్ డేస్ నుంచి డైరెక్టర్ కావాలన్నది నా కల. కృష్ణవంశీ, రాంగోపాల్ వర్మ, మణిరత్నం నాకు ఇష్టమైన దర్శకులు. ‘మొగుడు’ సినిమాకు కృష్ణవంశీ దగ్గర దర్శకత్వ శాఖలో పనిచేశాను. అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్‌గా పనిచేశాను. ‘బావ’ సినిమాకు.. నేను దర్శకుడిగా చేసిన రెండో సినిమా అగ్ర హీరో చిరంజీవిగారి నుంచి.. అభినందనలు అందుకోవడం గొప్ప విషయమే.. అది ఇప్పటికీ మరిచిపోలేని జ్ఞాపకం.. ఆ కుటుంబంలోని పది మంది మా సినిమా చూశారు. చిరంజీవి దంపతులు.వెంటనే చిరంజీవి సార్ ఫోన్ చేసి మెచ్చుకున్నారు.ఆయన ఆనందంతో ఉబ్బితబ్బిబ్బయ్యారు.నన్నూ,నవీన్‌ని ఇంటికి పిలిపించి మాట్లాడి గంటన్నర వారి ఇంట్లో గడపడం చాలా ఉత్సాహాన్నిచ్చింది.విడుదల కోసం ఒత్తిడిలో ఉన్నాం. . ముందు సక్సెస్ ఫీలింగ్ ఉండేది.. ఇక నేటి స్టార్స్ విషయానికి వస్తే.. ‘‘మా స్టార్స్ కొత్త తరహా కథల్లో నటించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారు. అందుకు ఉదాహరణ అనుష్క, నవీన్ పోలిశెట్టి. తారల అభిరుచులపై ఉన్న నమ్మకం వల్లే మనలాంటి దర్శకులు ఇలాంటి స్క్రిప్ట్‌లు రాస్తున్నారు. కథ చెప్పేటప్పుడు అనుష్క చాలా విన్నారు. రెండు. సినిమా ప్రధాన పాత్రల చుట్టూ తిరుగుతుంది కాబట్టి ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ అని పేరు పెట్టాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-07T10:49:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *