రష్మిక మందన్న: ‘ది గర్ల్‌ఫ్రెండ్’ సెట్స్‌పై రష్మిక..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-06T21:39:15+05:30 IST

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న ‘ది గర్ల్‌ఫ్రెండ్’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ఇటీవల హైదరాబాద్‌లో ప్రారంభమైంది. మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్‌పై గీతా ఆర్ట్స్, మాస్ మూవీ మేకర్స్, ధీరజ్ మొగిలేని ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్స్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. రాహుల్ రవీంద్రన్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభమైంది.

రష్మిక మందన్న: 'ది గర్ల్‌ఫ్రెండ్' సెట్స్‌పై రష్మిక..

గర్ల్ ఫ్రెండ్ సినిమా సెట్స్

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న ‘ది గర్ల్ ఫ్రెండ్’ సినిమాలో నటిస్తోంది. ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ఇటీవల హైదరాబాద్‌లో ప్రారంభమైంది. మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్‌పై గీతా ఆర్ట్స్, మాస్ మూవీ మేకర్స్, ధీరజ్ మొగిలిని ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్స్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. రాహుల్ రవీంద్రన్ దర్శకత్వంలో.. విద్యా కొప్పినేని, ధీరజ్ మొగిలినే నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ఇటీవలే ప్రారంభమైందని తెలుపుతూ, సెట్‌లో హీరోయిన్ రష్మిక మందన్నకు సంబంధించిన కొన్ని ఫోటోలను మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

రష్మిక.jpg

సెట్‌లోకి ప్రవేశించిన హీరోయిన్ రష్మికకు దర్శకుడు రాహుల్ రవీంద్రన్, నిర్మాతలు ఎస్‌కెఎన్, ధీరజ్ మొగలినేని, విద్యా కొప్పినీడి స్వాగతం పలికారు. రష్మిక మరియు చిత్ర బృందానికి అల్లు అరవింద్ తన ఆశీస్సులు అందించారు. ఈ 20 రోజుల షెడ్యూల్‌లో రష్మికతో పాటు కీలక నటీనటులు పాల్గొంటారని చిత్ర బృందం తెలిపింది.

రష్మిక-2.jpg

ఈ వైవిధ్యమైన ప్రేమకథా చిత్రంలో రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తోంది. సూపర్ హిట్ సినిమా కోసం వర్క్ చేస్తున్న ‘ది గర్ల్ ఫ్రెండ్’ మూవీ టీమ్ పాజిటివ్ ఫీలింగ్ మరియు కాన్ఫిడెన్స్ తో రెగ్యులర్ షూటింగ్ స్టార్ట్ చేసింది. మరోవైపు రష్మిక మందన్న నటించిన ‘యానిమల్’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద సునామీ సృష్టిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-06T21:39:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *