సీపీఐ నారాయణ: రాజకీయాల్లో అన్నీ అర్థరాత్రి జరుగుతాయి, ఇది కూడా: సీపీఐ నారాయణ

రాజకీయాల్లో అంతా అర్థరాత్రి జరుగుతుందని సీపీఐ నారాయణ గుర్తు చేశారు. ఇది కూడా కేసు.

సీపీఐ నారాయణ: రాజకీయాల్లో అన్నీ అర్థరాత్రి జరుగుతాయి, ఇది కూడా: సీపీఐ నారాయణ

సీపీఐ నారాయణ

తెలంగాణా ఎన్నికలు: తెలంగాణలో వచ్చే ఎన్నికల్లో పొత్తులపై చర్చ సాగుతోంది. ఇందులో భాగంగానే కాంగ్రెస్ తో సీపీఐ పార్టీ పొత్తు పెట్టుకుంటోందన్న వార్తల నేపథ్యంలో సీపీఐ సీనియర్ నేత నారాయణ బుధవారం రాత్రి కాంగ్రెస్ నేత కేసీ వేణుగోపాల్ తో సమావేశమయ్యారు. ఈ సందర్భంగా మీడియాతో తనదైన శైలిలో మాట్లాడారు. రాజకీయాల్లో అంతా అర్ధరాత్రి జరుగుతుందని..ఇది కూడా అంతేనని.. ఆ సమయంలో ఇందిరాగాంధీ కూడా అర్థరాత్రి ఎమర్జెన్సీ ప్రకటించారని గుర్తు చేశారు. అలాగే తెలంగాణ కాంగ్రెస్ తో కలిసి పనిచేస్తారా..? మీడియా అడిగిన ప్రశ్నలకు నారాయణ సమాధానమిచ్చారు. జాతీయ స్థాయిలో కలిసి పని చేస్తున్నామని, తెలంగాణలోనూ కలిసి పని చేయాలనుకుంటున్నామని వెల్లడించారు.

తెలంగాణ: కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరేందుకు ప్లాన్… ఇంతకీ ఎవరెవరు చేరుతున్నారు? క్షణం ఎప్పుడు?

కాగా, తెలంగాణలో కాంగ్రెస్‌తో కలిసి పనిచేసేందుకు సీపీఐ సిద్ధమైనట్లు తెలుస్తోంది. సీపీఐ నేత నారాయణతో కేసీ వేణుగోపాల్‌తో జరిపిన చర్చల సారాంశం కూడా ఇదేనని తెలుస్తోంది. తాజ్ కృష్ణలో నారాయణ వేణుగోపాల్ తో జరిపిన చర్చల్లో వీరికి ఎన్ని సీట్లు ఇస్తారనే విషయంపైనే చర్చలు జరిపినట్లు తెలుస్తోంది. తెలంగాణలో పొత్తులతో పాటు గెలుపు తదితర అంశాలు కూడా చర్చకు వచ్చినట్లు సమాచారం. అలాగే 2024లో ఎన్నికల వేళ హైదరాబాద్ వేదికగా కాంగ్రెస్ ప్రచారానికి సిద్ధమవుతుందని తెలుస్తోంది.దీనికి హైదరాబాద్ వేదికగా జరిగిన సభలే కారణమని తెలుస్తోంది. తెలంగాణలో గెలుపు కోసం కాంగ్రెస్ నేతలు రాష్ట్రంలో పర్యటనలు, సభలు, సమావేశాలు మళ్లీ ప్రారంభించనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

తెలంగాణ కాంగ్రెస్: కాంగ్రెస్ అభ్యర్థుల ప్రకటన వాయిదా.. కారణమేంటి?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *