గుడివాడ: కొడాలి నానిని ఓడించాలంటే సరైనోడు.. టీడీపీ టికెట్ ఎవరికి దక్కుతుందో!

గతంలో కంచుకోటగా ఉన్న గుడివాడలో మళ్లీ ఆ వైభవం దక్కించుకోవాలంటే.. టీడీపీకి కొరకరాని కొయ్యగా మారిన సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే కొడాలి శ్రీవెంకటేశ్వరరావు అలియాస్ నానిని ఓడించాలంటే సరైన స్థానంలో నిలవాలని క్యాడర్ అభిప్రాయపడుతోంది.

గుడివాడ: కొడాలి నానిని ఓడించాలంటే సరైనోడు.. టీడీపీ టికెట్ ఎవరికి దక్కుతుందో!

గుడివాడ టీడీపీ టికెట్ ఎవరికి దక్కుతుంది

గుడివాడ టీడీపీ: తెలుగుదేశం పార్టీకి గుడివాడ అసెంబ్లీ స్థానం అత్యంత కీలకం. ఒకప్పుడు అన్నయ్య ఎన్టీఆర్ ప్రాతినిధ్యం వహించిన గుడివాడ.. ఇప్పుడు వైసీపీ ఎమ్మెల్యే కొడాలి నాని (కొడాలి నాని) అడ్డాగా మారిపోయింది. టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబును వ్యక్తిగతంగా టార్గెట్ చేస్తున్న కోడలిని ఓడించాలని టీడీపీ కృతనిశ్చయంతో ఉంది. ఎన్నికలు దగ్గర పడుతున్నా.. ఇన్ చార్జి ఎవరనేది తేల్చకపోవడమే అంతిమంగా పార్టీకే నష్టమని కార్యకర్తలు అంటున్నారు.. గుడివాడపై టీడీపీలో స్పష్టత లేకపోవడానికి కారణమేంటి?

గుడివాడలో గెలుపు టీడీపీకి ఎంతో అవసరం.. పార్టీ అధినేత చంద్రబాబుకు ప్రతిష్టాత్మకం.. పూర్వ కంచుకోట అయిన గుడివాడలో మళ్లీ పూర్వ వైభవం రావాలంటే.. సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే కొడాలి శ్రీవెంకటేశ్వరరావు అలియాస్ నానిని ఓడించాలన్నది క్యాడర్ అభిప్రాయం. ,టీడీపీకి కొరకరాని కొయ్యగా మారిన ఆయనే సరైనోడు. గత ఎన్నికల్లో ఇక్కడి నుంచి దేవినేని అవినాష్‌ను టీడీపీ పోటీ చేసింది. ఎన్నికల అనంతరం వైసీపీలోకి వెళ్లిన ఆయన పార్టీ బాధ్యతలను మాజీ ఎమ్మెల్యే రావి వెంకటేశ్వరరావుకు అప్పగించారు. కానీ వయసు రీత్యా నానిపై దూకుడు ప్రదర్శించలేకపోతున్నారని పరిపాలన వర్గాలు భావిస్తున్నాయి.

పార్టీ కష్టకాలంలో ఉన్నప్పుడు నాయకత్వాన్ని అందించిన రావి వెంకటేశ్వరరావును ఒప్పించలేక టీడీపీ వెనక్కి తగ్గుతోంది. గత ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే అవకాశం రాకపోవడంతో ఈసారి అవకాశం ఇవ్వాలని.. మాజీ ఎమ్మెల్యే రవి నాయకత్వాన్ని సందిగ్ధంలో పడేస్తున్నారు. తర్జనభర్జన రవిని ఒప్పించలేకపోతున్నాడు. వచ్చే ఎన్నికల్లో పోటీ చేయడం దాదాపు ఖాయమైనా.. చివరికి ఏమైనా జరుగుతుందన్న అనుమానంతో వెనిగండ్ల రాములు అడుగు ముందుకు వేయలేకపోతున్నారు. రవికి ఎమ్మెల్సీ ఇవ్వాలని అధిష్టానం మాజీ మంత్రి కొల్లు రవీంద్ర, సత్యనారాయణరాజులకు సందేశం పంపినా.. ఆఖరి ప్రయత్నంగా పట్టుబడుతుండటంతో టీడీపీ ఎటూ తేల్చుకోలేకపోతోంది.

ఇది కూడా చదవండి: త్వరలో చంద్రబాబు, లోకేష్ జైలుకు వెళ్తారు.. పురంధేశ్వరి ఎందుకు మాట్లాడరు?

ఇది సద్దుమణిగాల్సిన తరుణంలో టీడీపీ అధిష్టానం కైవసం చేసుకోవడాన్ని తెలుగు తమ్ముళ్లు జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. కాలయాపన చేస్తే ఎన్నికల ముందు నిర్ణయం తీసుకోవడం వల్ల పార్టీకి మేలు జరగదని గుడివాడ నేతలు హెచ్చరిస్తున్నారు. మాజీ ఎమ్మెల్యే రవి.. ఎన్నారై వెనిగండ్ల రాము.. ఈ ఇద్దరిలో ఒకరిని ఇన్ చార్జిలుగా నియమించి క్షేత్రస్థాయి ప్రచారానికి అనుమతి ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేస్తున్నారు. రవి రామ్ ను తలచుకుంటాడని రవిని బుజ్జగించే ప్రసక్తే లేదని తెలుగు తమ్ముళ్లు అంటున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: నన్ను అరెస్ట్ చేస్తారా? టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు సంచలన వ్యాఖ్యలు

రామునికి హామీ ఇచ్చానని.. బహిరంగ ప్రకటన చేస్తే అన్నీ సర్దుకుంటాయని చంద్రబాబు చెబుతున్నా.. ఏదీ తేల్చకుండా పెండింగ్‌లో వదిలేశారని ఎవరికీ అర్థం కావడం లేదు. కీలకమైన గుడివాడ పంచాయతీని ఎంత త్వరగా పరిష్కరిస్తే అంత బాగుంటుందని కేడర్ అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *