హైదరాబాద్ : మహిళా పోలీసు అధికారిణికి హ్యాట్సాఫ్ అంటున్నారు నెటిజన్లు..ఇంతకీ ఆమె ఏం చేసింది?

రోడ్డుపై ఉన్న చెత్తను చేతులతో తాకాలని అనుకుంటాం. అయితే ఓ మహిళా పోలీసు మాత్రం ఏమాత్రం ఆలోచించలేదు. వ్యర్థ పదార్థాలతో కాలువలు మూసుకుపోయి వర్షపు నీరు నిలిచిపోవడంతో వాటిని చేతితో తొలగించారు. ఆమె స్కావెంజింగ్ చేస్తున్న వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతోంది.

హైదరాబాద్ : మహిళా పోలీసు అధికారిణికి హ్యాట్సాఫ్ అంటున్నారు నెటిజన్లు..ఇంతకీ ఆమె ఏం చేసింది?

హైదరాబాద్

హైదరాబాద్ : ఓ వైపు భారీ వర్షాలు.. వ్యర్థ పదార్థాలు డ్రెయిన్ కు అడ్డుగా ఉండడంతో నీరు నిలిచిపోయింది. ఓ మహిళా పోలీసు ఉద్యోగాన్ని చూస్తూ ఊరుకోలేకపోయింది. చేత్తో వ్యర్థాలను తొలగించారు. వాటిని తొలగించే వ్యక్తికి సహాయపడింది. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో వైరల్‌ అవుతోంది. అందరూ ఆ పోలీసు అధికారిని కొనియాడుతున్నారు.

రాజస్థాన్: మహిళను 500 మీటర్ల దూరం ఈడ్చుకెళ్లిన కారు డ్రైవర్.. కాపాడేందుకు పరుగులు తీసిన జనం.. వైరల్ వీడియో

శ్రీమతి డి.ధనలక్ష్మి.. ACP Tr సౌత్ వెస్ట్ జోన్. హైదరాబాద్ టోలీచౌకి ఫ్లై ఓవర్‌లో డ్రైన్‌ వాటర్‌కు అడ్డుగా ఉన్న వ్యర్థాలను తొలగిస్తున్న వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్‌గా మారింది. ఇటీవల కురిసిన వర్షాలకు నీటిని తొలగిస్తున్న వ్యక్తికి ఆమె సహాయం చేస్తూ కనిపించింది. ఆమె పనిని అందరూ కొనియాడుతున్నారు. ఆమె వ్యర్థాలను తొలగిస్తున్న వీడియోను హైదరాబాద్ ట్రాఫిక్ పోలీసులు తమ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో షేర్ చేశారు. “శ్రీమతి D. ధన లక్ష్మి, ACP Tr సౌత్ వెస్ట్ జోన్, టోలిచౌకి ఫ్లైఓవర్ బ్లాక్ చేయబడిన డ్రైన్ వాటర్ నుండి చెత్తను తొలగించడానికి సహాయం చేస్తుంది, అనే శీర్షికతో షేర్ చేయబడిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

పాకిస్థాన్ జిందాబాద్: పాకిస్థాన్ జిందాబాద్ అంటూ నినాదాలు చేస్తూ ఒకరినొకరు కొట్టుకోవడంతో.. సినిమా థియేటర్ లో సందడి, వైరల్ వీడియో

పోలీసులంటే గర్వకారణమని పలువురు వ్యాఖ్యానించారు. అద్భుతమైన పని చేసినందుకు అధికారికి హ్యాట్సాఫ్. మరో పక్క చిన్న సమస్య వచ్చినా మాకేం తప్పు అంటూ వెళ్లిపోయేవారూ ఉన్నారు… అయితే తన బాధ్యత కాకపోయినా ఓ పోలీసు అధికారి చేసిన పని ఎంతోమందికి స్ఫూర్తిదాయకం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *