ఢిల్లీ లిక్కర్ కేసు: ఢిల్లీ లిక్కర్ కేసులో మరో సంచలనం అప్రూవర్ గా మారిన వైసీపీ ఎంపీ… ఏం జరుగుతోంది?

తెలంగాణకు సంబంధించిన కీలక అంశాలు తెరపైకి రానున్నాయని దర్యాప్తు సంస్థల వర్గాలు వెల్లడించాయి. ఢిల్లీ మద్యం కేసు

ఢిల్లీ లిక్కర్ కేసు: ఢిల్లీ లిక్కర్ కేసులో మరో సంచలనం అప్రూవర్ గా మారిన వైసీపీ ఎంపీ... ఏం జరుగుతోంది?

ఢిల్లీ మద్యం కేసు – మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి (ఫోటో: గూగుల్)

ఢిల్లీ లిక్కర్ కేసు – మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి: దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించిన ఢిల్లీ మద్యం కేసులో మరో సంచలనం నమోదైంది. వైసీపీ ఎంపీ మాగుంట శ్రీనివాస్‌రెడ్డి అప్రూవర్‌గా మారారు. ఆ తర్వాత కేసుకు సంబంధించిన కీలక సమాచారాన్ని ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ (ఈడీ)కి అందజేసింది. మద్యం కేసులో సౌత్ గ్రూప్ నుంచి మరింత అప్రూవర్ గా మారిన వైనం ఆసక్తి రేపుతోంది.

శ్రీనివాస్ రెడ్డి తనయుడు రాఘవరెడ్డి ఇప్పటికే మద్యం కేసులో అప్రూవర్‌గా మారాడు. రాఘవ రెడ్డితో పాటు శరత్ చంద్రారెడ్డి ఇప్పటికే అప్రూవర్‌గా మారారు. రాఘవరెడ్డి, శరత్ చంద్రారెడ్డి ప్రస్తుతం బెయిల్‌పై బయట ఉన్నారు. శ్రీనివాస్‌రెడ్డి, రాఘవరెడ్డి, శరత్‌చంద్రారెడ్డి ఇచ్చిన సమాచారం మేరకు ఈడీ పలువురిని విచారిస్తోంది. హైదరాబాద్ నుంచి ఢిల్లీకి జరిగే నగదు బదిలీలపై ఈడీ ప్రధానంగా దృష్టి సారించింది.

ఇది కూడా చదవండి..అజారుద్దీన్: జూబ్లీహిల్స్ టికెట్ కోసం అజారుద్దీన్ తీవ్ర ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు.. విష్ణు పరిస్థితి ఏంటి?

ప్రస్తుతం దర్యాప్తు ఓ కొలిక్కి వచ్చినప్పటికీ అంతర్గతంగా ఏం చేయాలో అది జరుగుతోందని ఈడీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి కేజ్రీవాల్ దూకుడుకు గురికానున్నట్లు, తెలంగాణకు సంబంధించిన ముఖ్యమైన అంశాలు తెరపైకి రానున్నాయని దర్యాప్తు సంస్థల వర్గాలు వెల్లడించాయి. తెలంగాణలో ముఖ్యంగా హైదరాబాద్‌లో అక్రమ నగదు బదిలీలపై ఈడీ దృష్టి సారించింది.

హవాలా వ్యవహారాలు నడిపే 20 మందికి పైగా కీలక వ్యక్తులను ఈడీ అధికారులు కొన్ని రోజులుగా ప్రశ్నించారు. తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కుమార్తె, బీఆర్‌ఎస్‌ ఎమ్మెల్సీ కవిత ఆడిటర్‌ బుచ్చిబాబును ఈడీ తాజాగా మరోసారి ప్రశ్నించింది. రానున్న రోజుల్లో మరికొంత మందిని ఈడీ అధికారులు విచారించనున్నట్లు సమాచారం.

ఇది కూడా చదవండి..తెలంగాణ కాంగ్రెస్ : తుమ్మకు పాలేరు, మైనంపల్లికి ఫ్యామిలీ ప్యాక్..! 17న కాంగ్రెస్‌లో చేరనున్న బీఆర్‌ఎస్, బీజేపీ నేతలు వీరే..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *