హైదరాబాద్ లులూ మాల్ : కూకట్ పల్లిలో లులు మాల్ ను మంత్రి కేటీఆర్ ప్రారంభించారు

హైదరాబాద్ నగరంలో మరో మాల్ అందుబాటులోకి వచ్చింది. కూకట్‌పల్లిలోని కేబీహెచ్‌బీ కాలనీలో లులు మాల్‌ను రాష్ట్ర ఐటీ, పరిశ్రమల శాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌ ప్రారంభించారు.

హైదరాబాద్ లులూ మాల్ : కూకట్ పల్లిలో లులు మాల్ ను మంత్రి కేటీఆర్ ప్రారంభించారు

లులు మాల్‌ను ప్రారంభించిన మంత్రి కేటీఆర్

లులు మాల్ హైదరాబాద్ హైదరాబాద్ కూకట్‌పల్లి KPHB : హైదరాబాద్‌లో మరో మాల్ అందుబాటులో ఉంది. కూకట్‌పల్లిలోని KBH బీ కాలనీలో సరికొత్త మాల్ ఇప్పుడు అందుబాటులోకి వచ్చింది. రూ.300 కోట్లతో నిర్మించిన లులు మాల్‌ను రాష్ట్ర ఐటీ, పరిశ్రమల శాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌ ప్రారంభించారు. ఈ కార్యక్రమంలో లులు గ్రూప్‌ చైర్మన్‌, మేనేజింగ్‌ డైరెక్టర్‌ యూసుఫ్‌ అలీ పాల్గొన్నారు.

హైదరాబాద్ నగరంలో పలు మాల్స్ అందుబాటులో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. విశేషమేమిటంటే. అలాంటి నగరానికి లులూ వచ్చారు. ఈ మాల్ కొత్త ట్రెండ్‌ను సెట్ చేయబోతోందని కంపెనీ ప్రతినిధి తన అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేశారు. KBH Bలో ప్రారంభించబడిన ఈ మాల్ తెలంగాణ రాష్ట్రంలో హైదరాబాద్ నగరంలో ప్రారంభించబడిన మొదటి లులు మాల్.

దాదాపు ఐదు లక్షల చదరపు అడుగుల విస్తీర్ణంలో, లులు మాల్ రెండు లక్షల చదరపు అడుగుల హైపర్‌మార్కెట్‌తో అత్యంత అధునాతన ప్రపంచ రిటైల్ షాపింగ్ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. నగరంలోని కూకట్‌పల్లి ప్రాంతం అడవి. నిత్యం రద్దీగా ఉండే కూకట్ పల్లి ప్రాంతంలో ప్రారంభించిన ఈ మెగా షాపింగ్ మాల్ నగరవాసులను ఆకట్టుకుంటోంది. ఈ లులు మాల్ ప్రారంభంతో ఇది తెలంగాణలో లులు గ్రూప్‌కు మొదటి వెంచర్‌గా నిలిచింది. 2022లో రాష్ట్రానికి పెట్టుబడులు ఆహ్వానించేందుకు మంత్రి కేటీఆర్ దావోస్ వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ ఒప్పందంలో భాగంగా తెలంగాణలో భారీ పెట్టుబడుల హామీలో భాగంగా ఈ మాల్‌ను ఏర్పాటు చేశారు.

లులు మాల్‌ను ప్రారంభించిన సందర్భంగా మంత్రి కేటీఆర్‌ మాట్లాడుతూ.. లులు గ్రూప్‌ తన కార్యకలాపాలను కేరళ నుంచి దుబాయ్‌ వరకు విస్తరించిందని, 20కి పైగా దేశాల్లో తమ కార్యకలాపాలను విస్తరించిందని తెలిపారు. తెలంగాణలో లులు కంపెనీ రూ.3500 కోట్ల పెట్టుబడులు పెడుతున్నట్లు వెల్లడించారు. ఈ సంస్థ ఏర్పాటు ద్వారా తెలంగాణ యువతకు ఉపాధి కల్పిస్తున్నట్లు తెలిపారు. సంస్థకు కావాల్సిన సౌకర్యాలు కల్పిస్తే పెట్టుబడులు పెడతామని చెప్పారు. లులు ఆక్వా, ఫార్మింగ్‌లో పెట్టుబడులు పెడుతుందని, తెలంగాణలో పెట్టుబడులు పెట్టడం చాలా సంతోషంగా ఉందన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *