హాంకాంగ్: హాంకాంగ్‌లో వరదలు వచ్చిందా? వీడియోలు చూస్తే వణికిపోవాల్సిందే..

హాంకాంగ్‌లో భారీ వర్షం కారణంగా రైల్వే శాఖ శుక్రవారం రైలు సేవలను నిలిపివేసింది. హాంకాంగ్ స్టాక్ మార్కెట్ ఉదయం ట్రేడింగ్‌ను నిలిపివేసింది.

హాంకాంగ్: హాంకాంగ్‌లో వరదలు వచ్చిందా?  వీడియోలు చూస్తే వణికిపోవాల్సిందే..

హాంగ్ కొంగ

హాంకాంగ్ భారీ వర్షం: ఆసియా ఆర్థిక కేంద్రమైన హాంకాంగ్ భారీ వర్షంతో తడిసి ముద్దయింది. హాంకాంగ్‌లో వరదలు వస్తున్నాయా? అలా వర్షం బీభత్సం సృష్టించింది. 140 ఏళ్లలో నగరంలో ఈ స్థాయిలో వర్షాలు పడలేదని వాతావరణ శాఖ అధికారులు తెలిపారు. గురువారం రాత్రి 11 గంటల నుంచి 12 గంటల మధ్య 158.1 మి.మీ వర్షం కురిసింది. 1884 తర్వాత ఒక గంటలో ఇదే అత్యధిక వర్షపాతం. దాదాపు 75 లక్షల మంది ఈ నగరంలో నివసిస్తున్నారు. గత 24 గంటల్లో 83 మంది ఆసుపత్రి పాలైనట్లు అత్యవసర విభాగం అధికారులు వెల్లడించారు.

హాంకాంగ్‌లో భారీ వర్షం

హాంకాంగ్‌లో భారీ వర్షం

భారీ వర్షాలు: తెలంగాణలో భారీ వర్షాలు కురుస్తున్నాయి

నగరంలో అతి పెద్ద వర్షపాతం నమోదయ్యే బ్లాక్ అనే హెచ్చరికను గురువారం సాయంత్రం జారీ చేశారు. శుక్రవారం కురిసిన భారీ వర్షం కారణంగా రైల్వే శాఖ రైళ్లను నిలిపివేసింది. హాంకాంగ్ స్టాక్ మార్కెట్ ఉదయం ట్రేడింగ్‌ను నిలిపివేసింది. నగరాన్ని కౌలూన్ ద్వీపకల్పానికి కలిపే రహదారి కూడా జలమయమైంది.

హాంగ్ కొంగ

హాంగ్ కొంగ

భారీ వర్షం: హైదరాబాద్‌లో భారీ వర్షం.. రాత్రంతా వర్షం కురుస్తోంది

ఇటీవల తీవ్ర తుపాను నుంచి కోలుకుంటున్న నగరం తాజాగా వరదలతో అతలాకుతలమై ప్రజల కష్టాలను మరింత పెంచింది. కొండల నుండి నీరు ప్రవహించడంతో, ఇరుకైన వీధులు వరద నీటిలో నడుము లోతు ఉన్నాయి. మాల్స్, మెట్రో స్టేషన్లు, షాపింగ్ కాంప్లెక్స్‌లలోకి భారీగా వరద నీరు చేరింది. ప్రస్తుతం దీనికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *