నేనే సరోజ: ‘నేనే సరోజ’ టీజర్‌ను తెలంగాణ ఎమ్మెల్యే ముఠా గోపాల్ విడుదల చేశారు

గర్ల్స్ సేవ్ గర్ల్స్ అనే కాన్సెప్ట్ ఆధారంగా రచయిత్రి డాక్టర్ సదానంద్ శారద.. ఎస్-3 క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై శ్రీమాన్ గుమ్మడవెల్లి దర్శకత్వంలో రూపొందిన చిత్రం ‘నేనే సరోజ’. ‘ఉరఫ్ కరంచాయి’ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. సాన్వి మేఘన, కౌశిక్ బాబు జంటగా నటించారు. తాజాగా ఈ సినిమా టీజర్‌ను తెలంగాణ ఎమ్మెల్యే ముటా గోపాల్ విడుదల చేశారు.

టీజర్‌ విడుదల అనంతరం ముఠా గోపాల్‌ మాట్లాడుతూ. టీజర్‌లో అమ్మాయిని డైనమిక్ మరియు టాలెంటెడ్ పర్సన్‌గా చూపించారు. పిచ్చివాళ్లతో పోరాడే కాలేజీ విద్యార్థినిగా సాన్వి మేఘన పవర్ ఫుల్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఇచ్చింది. టీజర్, టైటిల్ ఆకట్టుకున్నాయి. ఈ సినిమా మంచి విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు. అనంతరం దర్శకుడు శ్రీమన్ గుమ్మడవెల్లి మాట్లాడుతూ.. ‘తాగిస్తాం కరంచాయి’ అంటూ ఆడపిల్లలపై దాడులు చేసే ఉన్మాదులకు, వివక్ష చూపే వారికి ఈ చిత్ర కథానాయిక సరోజ గుణపాఠం చెబుతుందన్నారు. మంచి కంటెంట్ ఉన్న ఈ సినిమా అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులకు నచ్చుతుందని అన్నారు. (నేనే సరోజ టీజర్ లాంచ్)

Nene-Saroja-Teaser.jpg

రచయిత, నిర్మాత డా.సదానంద్ శారద మాట్లాడుతూ.. వరంగల్ కోట వంటి ఆహ్లాదకరమైన చారిత్రక ప్రదేశాలు, హృద్యమైన సంగీతం, ఆలోచింపజేసే సంభాషణలు, సాన్వి మేఘన వీరోచిత పోరాటాలు, ఆర్.ఎస్.నంద హాస్యం ఈ చిత్రానికి ప్రత్యేక ఆకర్షణ. ఇటీవలే సెన్సార్ కార్యక్రమాలు పూర్తయ్యాయి. సెన్సార్ నుండి క్లీన్ యు సర్టిఫికేట్ వచ్చింది. మా సినిమా టీజర్‌ను ఆవిష్కరించి మా టీమ్‌ను అభినందించిన ఎమ్మెల్యే ముఠా గోపాల్‌గారికి ధన్యవాదాలు. త్వరలోనే సినిమాను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొస్తాం అని అన్నారు.

==============================

*************************************

*************************************

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T20:20:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *