షారూఖ్ ఖాన్: దేశవ్యాప్తంగా ‘జవాన్’ రేవ్స్, రికార్డ్ ఓపెనింగ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-08T12:57:04+05:30 IST

‘జవాన్’ సినిమాతో మరోసారి బాక్సాఫీస్ వద్ద తన ప్రతాపం చూపించాడు షారుఖ్. ఈసారి హిందీలోనే కాకుండా తెలుగు, తమిళ భాషల్లో కూడా ఇక్కడ కూడా కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తోంది. తొలిరోజు రికార్డు కలెక్షన్లు రాబట్టి భారీ విజయం దిశగా దూసుకుపోతున్నాడు

షారూఖ్ ఖాన్: దేశవ్యాప్తంగా 'జవాన్' రేవ్స్, రికార్డ్ ఓపెనింగ్

బాలీవుడ్ బాద్ షా షారూఖ్ ఖాన్ తన తాజా చిత్రం ‘జవాన్’తో బాక్సాఫీస్ ని శాసిస్తున్నాడు.

షారుఖ్ ఖాన్, తమిళ దర్శకుడు అట్లీ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన ‘జవాన్’ నిన్న శ్రీకృష్ణ జన్మాష్టమి సందర్భంగా విడుదలైంది. ఒక్క హిందీలోనే కాకుండా దక్షిణాది భాషలన్నింటిలో ఈ సినిమా భారీగా విడుదలైంది. ఇందులో నయనతార, విజయ్ సేతుపతి, దీపికా పదుకొణె, ప్రియమణి వంటి పలువురు నటీనటులు ఉన్నారు. ఈ సినిమాకు కూడా విపరీతమైన హైప్ వచ్చింది. ఈ సినిమా ఒక్క పైసా వసూల్ సినిమా అని, మాస్ ఎంటర్ టైనర్ అని, ఈ సినిమా ఫస్ట్ డే కలెక్షన్స్ కూడా రికార్డు స్థాయిలో వస్తాయని ట్రేడ్ విశ్లేషకులు అంచనా వేస్తున్నారు.

ముందుగా ఊహించిన విధంగానే ఈ సినిమా తొలిరోజు కలెక్షన్లు సాధించి సరికొత్త రికార్డు సృష్టించింది. సన్నీ డియోల్ నటించిన ‘గదర్ 2’ #గదర్2, షారుక్ ఖాన్ చిత్రం ‘పఠాన్’ మొదటి రోజు ‘జవాన్’ కలెక్షన్లను అధిగమించింది. ఇప్పటి వరకు ఏ సినిమా కూడా మొదటి రోజు ఇంత కలెక్షన్స్ సాధించలేదు అంటే ఈ ‘జవాన్’ సినిమా ఇంత వసూళ్లు రాబట్టలేకపోయిందని అంటున్నారు. (జవాన్ తొలిరోజు కలెక్షన్లు)

jawan-shahrukhkhan1.jpg

మీడియా కథనాల ప్రకారం, ‘జవాన్’ చిత్రం మొదటి రోజు దాదాపు రూ.75 కోట్లు వసూలు చేసింది, ఇందులో తమిళం మరియు తెలుగు భాషలలో ఒక్కొక్కటి రూ.5 కోట్ల వరకు వసూలు చేసినట్లు ట్రేడ్ విశ్లేషకులు చెబుతున్నారు. అలాగే ఇప్పటి వరకు ఏ సినిమా కూడా మొదటి రోజు ఇంత భారీ వసూళ్లు రాబట్టలేదని అంటున్నారు. షారుఖ్ ఖాన్ ‘పఠాన్’ తొలిరోజు రూ.57 కోట్లు వసూలు చేయగా, ‘వార్’ రూ.53 కోట్లు, ‘కేజీఫ్’ రూ.54 కోట్లు, ఇటీవల విడుదలైన ‘గదర్ 2’ రూ.40 కోట్లు వసూలు చేసింది. .

ఇక రెండో రోజు కూడా ‘జవాన్’ కలెక్షన్లు బావుంటాయని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. ఎందుకంటే ఇప్పటి వరకు చూసిన అడ్వాన్స్ బుకింగ్స్ ప్రకారం ఈ సినిమా రెండో రోజు కూడా రికార్డ్ కలెక్షన్స్ రాబట్టే అవకాశం ఉంది. ఈ విధంగా చూస్తుంటే రేపు శని, ఆదివారాల్లో కూడా ఈ సినిమా కలెక్షన్లు భారీగా వచ్చే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. షారుక్‌కి ‘జవాన్‌’ సినిమా కెరీర్‌ బెస్ట్‌గా నిలుస్తుందని కూడా అంటున్నారు. మరి తొలిసారిగా నయనతార ఇంత పెద్ద సక్సెస్‌తో హిందీలో అడుగుపెట్టింది. దర్శకుడు అట్లీ కూడా అంతే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-08T12:57:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *