ఎంపీ బండి సంజయ్ కుమార్ : హోంగార్డు రవీందర్ మృతికి పూర్తి బాధ్యత కేసీఆర్ ప్రభుత్వానిదే

బండి సంజయ్ మాట్లాడుతూ రవీందర్ మృతికి పూర్తి బాధ్యత కేసీఆర్ ప్రభుత్వానిదేనని, సకాలంలో జీతాలు అందజేసి ఉంటే ఈ పరిస్థితి వచ్చేది కాదన్నారు.

ఎంపీ బండి సంజయ్ కుమార్ : హోంగార్డు రవీందర్ మృతికి పూర్తి బాధ్యత కేసీఆర్ ప్రభుత్వానిదే

బండి సంజయ్

హోంగార్డు రవీందర్ మృతి: హైదరాబాద్‌లో ఆత్మహత్య చేసుకున్న హోంగార్డు రవీందర్ మృతి చెందాడు. కంచన్‌బాగ్ అపోలో డిఆర్‌డిఓ ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతూ శుక్రవారం మరణించారు. రవీందర్ మృతి చెందినట్లు వైద్యులు ధృవీకరించారు. మృతదేహాన్ని పోస్టుమార్టం నిమిత్తం ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించారు. మూడు రోజుల క్రితం జీతాలు ఇవ్వకపోవడంతో హెంగార్డ్ రవీందర్ ఆత్మహత్యకు ప్రయత్నించాడు. తొలుత చికిత్స నిమిత్తం ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించారు. ఆయన ఆరోగ్య పరిస్థితి విషమించడంతో మెరుగైన వైద్యం కోసం పోలీసులు అపోలో డీఆర్‌డీవో ఆస్పత్రికి తరలించారు. చికిత్స పొందుతూ రవీందర్ మృతి చెందాడు.

హోంగార్డు రవీందర్: సకాలంలో జీతం ఇవ్వకపోవడంతో నా భర్త ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు: హోంగార్డు రవీందర్ భార్య సంధ్య

మరోవైపు రవీందర్ మృతితో హోంగార్డులు పెద్ద ఎత్తున ఆందోళనకు దిగారు. ఇటీవల గోషామహల్ స్టేడియంలోని కమాండ్ రూమ్‌కు వెళ్లిన హోంగార్డు రవీందర్ సకాలంలో జీతాలు చెల్లించకపోవడంతో మనస్థాపానికి గురై అక్కడే ఉన్న పెట్రోల్ బాటిల్‌లో పోసుకుని ఆత్మహత్యకు పాల్పడ్డాడు. ఇదిలావుంటే, తన భర్త మృతికి రాష్ట్ర ప్రభుత్వమే కారణమని హోంగార్డు రవీందర్ భార్య సంధ్య ఆరోపించారు. హోంగార్డు రవీందర్ మృతి పట్ల బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు, కేంద్ర మంత్రి కిషన్ రెడ్డి సంతాపం తెలిపారు. రవీందర్ ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని ప్రార్థిస్తూ కుటుంబ సభ్యులకు ప్రగాఢ సానుభూతిని తెలియజేస్తున్నాను.

హోంగార్డు రవీందర్ మృతి : ​​హోంగార్డు రవీందర్ ఆత్మహత్యాయత్నానికి పాల్పడ్డాడు

హోంగార్డు రవీందర్‌ మృతి బాధాకరమని బీజేపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, ఎంపీ బండి సంజయ్‌కుమార్‌ అన్నారు. రవీందర్ మృతికి పూర్తి బాధ్యత కేసీఆర్ ప్రభుత్వానిదేనని, సకాలంలో జీతం ఇస్తే ఈ పరిస్థితి వచ్చేది కాదని బండి సంజయ్ ప్రభుత్వ తీరుపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. రాష్ట్ర ప్రభుత్వంపై హత్యానేరం కేసు నమోదు చేయాలని, రవీందర్‌ ఘటనకు సంబంధించిన సీసీటీవీ ఫుటేజీలను బయటపెట్టాలని డిమాండ్‌ చేశారు. రవీందర్‌పై వేధింపులకు పాల్పడిన పోలీసులను వెంటనే సస్పెండ్ చేసి కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలన్నారు. రవీందర్ కుటుంబంలో ఒకరికి ఉద్యోగం కల్పించి అన్ని విధాలుగా ఆదుకోవాలని బండి సంజయ్ ప్రభుత్వాన్ని డిమాండ్ చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *