బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 7: ఊహించినట్లుగానే తొలి ఎలిమినేషన్ అతనే.. ఆదివారం హైలైట్స్.

శోభాశెట్టి, రాధిక, ప్రిన్స్, ప్రశాంత్, కిరణ్ రాథోడ్, గౌతమ్ కృష్ణ, షకీలా, దామిని ఈ వారం నామినేషన్స్‌లో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే.

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 7: ఊహించినట్లుగానే తొలి ఎలిమినేషన్ అతనే.. ఆదివారం హైలైట్స్.

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 7 ఆదివారం హైలైట్స్ మొదటి వారం ఎలిమినేషన్ కంటెస్టెంట్స్

.బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 7 : బిగ్ బాస్ మొదటి వారం ముగిసింది. వారంలో చివరి రోజు సండే ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌తో పాటు ఎలిమినేషన్‌ అని పిలుస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. శనివారం నాటి ఎపిసోడ్‌లో పవర్ అస్త్రాన్ని గెలుచుకున్న సందీప్‌కి బిగ్ బాస్ వీఐపీ రూమ్‌లో ఉండే అవకాశం ఇచ్చారు. అలాగే ఆదివారం కంటెస్టెంట్స్ అందరికి నాగార్జున ఓ గేమ్ సెట్ చేశాడు. ఆడపిల్లలందరికీ చంకలు కట్టమని చెప్పాలి, అబ్బాయిలకి కళ్లకు గంతలు కట్టి హత్తుకోవాలి. కాసేపు ఆట సరదాగా సాగింది.

ఆడిన తర్వాత నాగార్జున ఎలిమినేషన్ ప్రక్రియ మొదలుపెట్టాడు. శోభాశెట్టి, రాధిక, ప్రిన్స్, ప్రశాంత్, కిరణ్ రాథోడ్, గౌతమ్ కృష్ణ, షకీలా, దామిని ఈ వారం నామినేషన్స్‌లో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ముందుగా శవపేటిక లాంటి పెట్టెలు ఇచ్చి వాటిని తెరవాలని కోరారు. అందులో పూలు ఉంటే సేఫ్ అని, ఎముకల పంజరం ఉంటే ప్రమాదమని నాగార్జున అన్నారు. ఈ టాస్క్‌లో, రాధిక మరియు శోభా శెట్టి రక్షించబడ్డారు, మిగిలిన వారిని డేంజర్ జోన్‌లో ఉంచారు. ఆ తర్వాత, తదుపరి దశలో, అందరూ సురక్షితంగా ఉన్నారు మరియు చివరకు ప్రిన్స్ యావర్ మరియు కిరణ్ రాథోడ్ వెనుకబడ్డారు. వారిద్దరినీ ఒక గదిలోకి వెళ్లమని, ఆ గదిలో ఎవరికి రెడ్ స్పాట్ లైట్ వస్తే వారు ఎలిమినేట్ అవుతారని చెప్పారు. దీంతో ప్రిన్స్ పై గ్రీన్ లైట్ పడి కిరణ్ పై రెడ్ లైట్ పడటంతో కిరణ్ రాథోడ్ బిగ్ బాస్ నుంచి తొలి కంటెస్టెంట్ గా ఎలిమినేట్ అయ్యారు.

చాంగురే బంగారు రాజా: రవితేజ నిర్మిస్తున్న ‘చాంగురే బంగారు రాజా’ ట్రైలర్ విడుదల..

కిరణ్ వెళ్లిపోతుంటే షకీల తన స్నేహితురాలు వెళ్లిపోతుందని ఏడుస్తోంది. ఇక కిరణ్ బయట స్టేజిపైకి వచ్చి హౌస్‌లోని కంటెస్టెంట్స్ గురించి మాట్లాడాడు. ప్రిన్స్, షకీలా, శివాజీ, సుభాశ్రీ మంచివాళ్ళని, ప్రశాంత్ ఓవర్ కాన్ఫిడెంట్ అని, రాధికకి యాటిట్యూడ్ ఉందని, శోభాశెట్టి స్వార్థపరుడు, టేస్టీ తేజ చాలా చాకచక్యంగా ఉంటాడని చెప్పింది. మరి నామినేషన్స్‌లో ఎవరెవరు ఉంటారో ఈరోజు ఎపిసోడ్‌లో చూద్దాం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *