అనసూయ: అనసూయ ఎందుకు ఏడుస్తోంది… ఏమైంది?

ప్రముఖ యాంకర్, నటి అనసూయ ఇటీవల వార్తల్లో నిలుస్తోంది. ఆమధ్య విజయ్ దేవరకొండపై వ్యాఖ్యలు చేయడంతో విజయ్ అభిమానులు, అనసూయ సోషల్ మీడియాలో వాగ్వాదానికి దిగారు. ఇలా ఏదో ఒక పోస్ట్ పెట్టడం లేదా ట్వీట్ చేయడం ద్వారా ఎప్పుడూ వార్తల్లో నిలిచే అనసూయ మళ్లీ వార్తల్లో నిలిచింది. అయితే ఈసారి తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ వీడియో పోస్ట్ చేసింది. అందులో ఆమె ఏడుస్తూ కనిపించింది.

తన ఏడుపు వీడియోతో పాటు లాంగ్ నోట్ కూడా రాసింది. మరి ఇంత పెద్ద నోట్‌ని ఎవరు ఎందుకు పెట్టారో, ఎవరు ఏం చెప్పారో తెలియదు కానీ, ఆ నోట్‌లోని సారాంశం ఏమిటంటే, సోషల్ మీడియా అనేది అందరికి కనెక్ట్ అయ్యే మార్గం మరియు ఒకరి విషయాలు మరియు అభిప్రాయాలను పంచుకోవడానికి ఇది ఒక వేదిక లాంటిది. ఇతరుల జీవన విధానం మరియు సంస్కృతిని తెలుసుకోవడానికి మంచి ప్రదేశం. నేను అలా అనుకున్నాను, కానీ అలాంటివి ఏమైనా ఉన్నాయా అని నేను ఆశ్చర్యపోయాను, ఆమె రాసింది.

అనసూయ-2.jpg

ఇది రాస్తూ, తాను పోస్ట్ చేసే ఫోటోలు, డ్యాన్స్ వీడియోలు మరియు ఇతర వ్యక్తిగత విషయాలు అన్నీ తన జీవితంలో భాగమేనని చెప్పింది. వాటన్నింటిని తన అభిమానులతో పంచుకుంటానని, అవన్నీ తన జీవితంలో, తను బలంగా ఉన్నప్పుడు, ఎప్పుడు విచ్ఛిన్నమైనా జరిగే సంఘటనలే అని చెప్పింది.

కాబట్టి ఆమె చెప్పదలుచుకున్నది ఏమిటంటే, ఆమెకు తటస్థంగా ఉండటం లేదా దౌత్యం గురించి ఏమీ తెలియదు, ఆమె మనసులో ఎలా మాట్లాడాలో ఆమెకు తెలుసు. అలాగే చివర్లో అందరినీ ప్రేమించమని చెప్పింది. ఇతరులను ద్వేషించకండి, ఎందుకంటే ఆమె/అతనికి కొన్నిసార్లు చెడ్డ రోజు ఉంటుంది, కాబట్టి ఇతరులపై కొంత ప్రేమ చూపండి. అలాగే చివర్లో నేను బాగానే ఉన్నాను, ఇది ఐదు రోజుల క్రితం రికార్డ్ చేయబడింది అని ఏదో చెప్పాడు.

అనసూయ-3.jpg

కింద కామెంట్స్ లో అనసూయ కి ఏమైంది అని ఫ్యాన్స్ ప్రశ్నిస్తున్నారు. కొందరు ఆమెకు మద్దతుగా మాట్లాడుతున్నారు, మరికొందరు ఆమె ఏం రాశారో అర్థం కావడం లేదని, ఈ వీడియోపై రకరకాల కామెంట్లు పోస్ట్ చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T15:43:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *