విరాట్ కోహ్లీ : లుంగీ డ్యాన్స్ సాంగ్‌కి విరాట్ కోహ్లీ వేసిన స్టెప్పులు.. వీడియో వైరల్

పరుగులు, రికార్డుల రారాజు విరాట్ కోహ్లీ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. తన ఆటతీరుతో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఎంతో మంది అభిమానులను సంపాదించుకున్నాడు.

విరాట్ కోహ్లీ : లుంగీ డ్యాన్స్ సాంగ్‌కి విరాట్ కోహ్లీ వేసిన స్టెప్పులు.. వీడియో వైరల్

విరాట్ కోహ్లీ లుంగీ డాన్స్

విరాట్ కోహ్లీ లుంగీ డ్యాన్స్: రన్ మెషీన్, రికార్డుల రారాజు విరాట్ కోహ్లీ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. తన ఆటతీరుతో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఎంతో మంది అభిమానులను సంపాదించుకున్నాడు. బ్యాటింగ్ అయినా, ఫీల్డింగ్ అయినా విరాట్ ఎప్పుడూ ఫీల్డింగ్‌లో ఉంటాడన్న విషయం తెలిసిందే. మరియు ఆసియా కప్ (ఆసియా కప్) 2023లో, విరాట్ బ్యాటింగ్‌లో సపోర్ట్ చేస్తున్నాడు. చిరకాల ప్రత్యర్థి పాకిస్థాన్ పై సెంచరీ సాధించిన కోహ్లి.. కొలంబో వేదికగా మంగళవారం శ్రీలంకతో జరిగిన మ్యాచ్ లో విఫలమయ్యాడు. అయితే ఫీల్డింగ్‌లో మాత్రం దూకుడు ప్రదర్శించాడు. కోహ్లీని ఫీల్డింగ్ చేస్తున్నప్పుడు కూడా.. లుంగీ డ్యాన్స్ సాంగ్. ఇప్పుడు ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

శ్రీలంకలో ఆసియా కప్ జరుగుతున్నప్పటికీ భారత్ ఆడే ప్రతి మ్యాచ్‌లోనూ బాలీవుడ్ పాటలు వినిపిస్తున్నాయి. ఒక్కో ఓవర్ ముగిశాక హిందీ పాటలతో హోరెత్తించారు. లంకతో మ్యాచ్‌లో చాలా పాటలు ఆడారు. లుంగీ డ్యాన్స్ సాంగ్ వస్తుండగా ఫీల్డింగ్ చేస్తున్న విరాట్ కోహ్లీ ఆకట్టుకునే స్టెప్పులు వేస్తాడు. అది చూసి స్టేడియంలోని అభిమానులు కేకలు వేస్తూ అతడిని ప్రోత్సహించారు. ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

ఐసీసీ వన్డే ర్యాంకింగ్స్: కెరీర్ బెస్ట్ ర్యాంక్‌లో గిల్.. టాప్-10లో ముగ్గురు భారత ఆటగాళ్లు

ఇక మ్యాచ్ విషయానికి వస్తే.. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన టీమిండియా 49.1 ఓవర్లలో 213 పరుగులకే కుప్పకూలింది. భారత బ్యాట్స్ మెన్లలో రోహిత్ శర్మ (53; 48 బంతుల్లో 7 ఫోర్లు, 2 సిక్సర్లు) హాఫ్ సెంచరీతో ఆకట్టుకోగా, కేఎల్ రాహుల్ (39), ఇషాన్ కిషన్ (33) రాణించారు. లంక బౌలర్లలో దునిత్ వెల్లాలఘే ఐదు వికెట్లు తీయగా, చరిత అసలంక నాలుగు, మహేశ్ థిక్షన్ ఒక వికెట్ తీశారు.

లక్ష్యాన్ని ఛేదించిన శ్రీలంక 41.3 ఓవర్లలో 172 పరుగులకు ఆలౌటైంది. భారత్ 41 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. శ్రీలంక బ్యాట్స్‌మెన్‌లలో దునిత్ వెల్లలే (42 నాటౌట్), ధనంజయ డిసిల్వా (41) తమ జట్టును విజయతీరాలకు చేర్చడంలో విఫలమయ్యారు. భారత బౌలర్లలో కుల్దీప్ నాలుగు వికెట్లు తీయగా, బుమ్రా, జడేజా తలో రెండు వికెట్లు, సిరాజ్, హార్దిక్ తలో వికెట్ తీశారు.

ఆసియా కప్ 2023: స్టేడియంలో భారత్, శ్రీలంక అభిమానుల మధ్య ఘర్షణ..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *