సాక్ష్యం చూపకుండా సజ్జల కూడా అదే మాట్లాడుతోంది!

సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి పెద్ద మేధావి అని నిరూపించుకోకూడదనుకుంటే…మొదటి నుంచి స్కిల్ కేస్ మొత్తం రాసి దర్శకత్వం వహించాడు కానీ..చెప్పిందే చెబుతాడు..ఏదో చేశాడని అనుకుంటున్నాడు. మీడియాలో ప్రచారం చేయడం గొప్పది. రెండేళ్ల క్రితం కేసు పెట్టినప్పుడు ఏం చెప్పారో… ఇప్పటికీ అదే చెబుతున్నారు. అసెంబ్లీలో జగన్ రెడ్డితో కూడా అదే చదివారు. ఇప్పుడు రిమాండ్ రిపోర్టులో కూడా అదే ఉంది. సజ్జల ప్రెస్ మీట్ పెట్టి అదే మాట చెప్పింది. సీఐడీ చీఫ్ కూడా అదే చెప్పారు. ఏం చెప్పినా చెబుతున్నారు కానీ..అందులో ఏముందో ఒక్క ఆధారం కూడా ఉందా…చెప్పడం లేదు.

స్కిల్ స్కామ్ ప్రాతిపదికన విస్తృత చర్చ జరగడంతో.. సజ్జల మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది. ఈ సారి ఏదో జరిగిందంటూ ప్రచారం చేస్తున్న జీవోలను తీసుకొచ్చారు. అలా ఎలా ఉంటుంది? దానికి ఆధారాలు లేవు. సీఐడీ రిమాండ్ రిపోర్టును కోర్టు అనుమతించింది కాబట్టి తప్పేమీ లేదని సజ్జల అంటున్నారు. రిమాండ్ రిపోర్టులో ఒక్క ఆధారం కూడా చూపలేదు.. ఎలా జరిగిందో చెప్పలేదు. సజ్జల సుదీర్ఘంగా ప్రెస్ మీట్ పెట్టినా.. చంద్రబాబుకు అసలు లింక్ ఎక్కడ ఉందో చెప్పలేదు. స్కీం అని జనం నమ్ముతారనే నమ్మకంతో ఇప్పటికి ఏది చెప్పినా మాట్లాడుతున్నారు. రిమాండ్‌ను చదివేందుకు రెండు గంటలపాటు ప్రెస్‌మీట్‌ పెట్టారు. రిమాండ్ రిపోర్ట్ ఇప్పటికే విస్తృతంగా షేర్ చేయబడింది.

న్యాయ నిపుణులు సైతం విస్మయం వ్యక్తం చేశారు. చంద్రబాబు నేరుగా ఎక్కడా జోక్యం చేసుకోలేదని తెలుస్తోంది. అసలు కుంభకోణం ఎలా జరిగిందన్న ప్రస్తావన లేదు. దుస్తులు కూడా కాదు. జేవీలో ఉన్నట్లుగా ఎంవోయూలో లేదని చెబుతున్నారు. మొత్తానికి సజ్జలకరును పరిశీలిస్తే.. సజ్జల రామకృష్ణ ఈ తప్పుడు కేసుకు సూత్రధారి అని, అందుకే అంత కంగారు పడ్డాడని అంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *