బాలకృష్ణ: చంద్రబాబు అరెస్ట్ రాజకీయ కుట్ర, న్యాయ పోరాటం చేస్తాం – బాలకృష్ణ

మతిస్థిమితం లేని వ్యక్తిని ముఖ్యమంత్రిని చేయడం ప్రజల దౌర్భాగ్యం. బాలకృష్ణ – చంద్రబాబు అరెస్ట్

బాలకృష్ణ: చంద్రబాబు అరెస్ట్ రాజకీయ కుట్ర, న్యాయ పోరాటం చేస్తాం - బాలకృష్ణ

బాలకృష్ణ – చంద్రబాబు అరెస్ట్

బాలకృష్ణ – చంద్రబాబు అరెస్ట్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్ రాజకీయ కుట్రలో భాగమేనని టీడీపీ ఎమ్మెల్యే నందమూరి బాలకృష్ణ అన్నారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కుంభకోణం కేసులో ఎలాంటి వాస్తవాలు లేవని అన్నారు. ప్రజలను మళ్లించేందుకే ప్రభుత్వం ఇలా చేసిందన్నారు. ఇది ఎలాంటి ఆధారాలు లేకుండా వైసీపీ ప్రభుత్వం చేస్తున్న రాజకీయ కుట్ర అని, చట్టాన్ని ఉల్లంఘించారని బాలకృష్ణ ఆరోపించారు. చంద్రబాబు అరెస్టు రాజకీయ కక్ష సాధింపుకు నిదర్శనమని ఆయన అన్నారు. రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబును కలిసిన పవన్ కళ్యాణ్, నారా లోకేష్, బాలకృష్ణ. చంద్రబాబుతో భేటీ అనంతరం బాలకృష్ణ మీడియాతో మాట్లాడారు. సీఎం జగన్, వైసీపీ ప్రభుత్వం టార్గెట్‌గా బాలయ్య ఫైర్ అయ్యారు.

‘‘చంద్రబాబు జైలులో చాలా ధైర్యంగా ఉన్నాడు.. రాష్ట్ర భవిష్యత్తు కోసం బాధపడుతున్నాడు.. జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ తో కలిసి ముందుకు వెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్నాం.. ఇక నుంచి వైసీపీపై పోరాడతాం.. బుద్ధిహీనుడు కావడం ప్రజల దౌర్భాగ్యం. వ్యక్తి ముఖ్యమంత్రి.. రాష్ట్రమంతా కాదు యావత్ దేశం చంద్రబాబుకు మద్దతు పలుకుతోంది.. యువతను మానసికంగా ముందుకు తీసుకెళ్లేందుకు ప్రణాళికతో ముందుకు వెళితే ఈ సైకో ముఖ్యమంత్రి నేడు గంజాయికి బానిసయ్యాడు.

ఇది కూడా చదవండి..పవన్ కళ్యాణ్: జైలులో చంద్రబాబు భద్రతపై పవన్ కళ్యాణ్ కీలక వ్యాఖ్యలు

ఆ ఫైలును అజయ్ కల్లం అమలు చేశారు. ఈరోజు ఎక్కడ ఉన్నాడు? ఎంఓయూ చేసింది ప్రేమచంద్రారెడ్డి. అతను ఇప్పుడు మీతో మంచి స్థితిలో ఉన్నాడు. స్కిల్‌ సెంటర్‌లో ఆరు క్లస్టర్లలో 42 కేంద్రాలు ప్రారంభించి 2 లక్షల మందికి ఉపాధి కల్పిస్తే.. ఈరోజు పాలసీదారుని జైలుకు పంపారు. ఈ అరెస్టుకు తాము భయపడడం లేదు. న్యాయపరంగా పోరాడుతాం. కామ్రేడ్ సీబీన్ అంటూ చంద్రబాబు చంద్రబాబుకు మద్దతుగా హైదరాబాద్ లో సాఫ్ట్ వేర్ ఇంజనీర్లు భారీ ధర్నా నిర్వహించారు. అదే చంద్రబాబు ఘనత’’ అని బాలకృష్ణ అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..టీడీపీ జనసేన పొత్తు: పూర్తిగా ఓపెన్ అయిన పవన్ కళ్యాణ్.. తర్వాత ఏం జరగనుంది?

మరోవైపు పొత్తులపై జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ ఓపెన్ అయ్యారు. పూర్తి క్లారిటీ ఇచ్చారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన, టీడీపీ కలిసి పోటీ చేస్తాయని పవన్ కల్యాణ్ ప్రకటించారు. వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని ఓడించాలంటే టీడీపీతో చేతులు కలపాల్సిందేనన్నారు. జనసేన కూడా తమతో రావాలని బీజేపీ కోరింది. రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్న టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుతో పవన్ గురువారం (సెప్టెంబర్ 14) మధ్యాహ్నం భేటీ అయ్యారు. నారా లోకేష్‌తో కలిసి నందమూరి బాలకృష్ణ చంద్రబాబును కలిశారు. జైలు బయట మీడియాతో మాట్లాడిన పవన్ కళ్యాణ్ పొత్తులపై క్లారిటీ ఇచ్చారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో జనసేన, టీడీపీ కలిసి వస్తాయని అన్నారు.

‘‘వచ్చే ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం, జనసేన కలిసి వెళ్తాయి.. చంద్రబాబుతో ములాకత్ రాష్ట్రానికి చాలా కీలకం.. నేను ఎన్డీయేలో ఉన్నాను.. 2024లో ఈ అరాచక పాలన నుంచి బయటపడాలంటే బీజేపీ, జనసేన, టీడీపీ కలిసి వెళ్లాలన్నదే నా కోరిక. .దీనిపై బీజేపీ సానుకూల నిర్ణయం తీసుకుంటుందని ఆశిస్తున్నా.. ఈ సీమాంతర దోపిడీని ఎదుర్కోవడానికి విడిగా పోటీ చేస్తే పవన్ కళ్యాణ్ హాట్ హాట్ వ్యాఖ్యలు చేశారు.

టీడీపీతో పొత్తుపై పవన్ కళ్యాణ్ కుండ బద్దలు కొట్టడంతో ఏపీ రాజకీయాలు ఒక్కసారిగా వేడెక్కాయి. ఈ నిర్ణయాన్ని టీడీపీ, జనసేన నేతలు స్వాగతించగా.. అధికార వైసీపీ నేతలు మాత్రం విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. ప్యాకేజీ బాండ్ తేలిపోయిందని.. పవన్ కల్యాణ్ భ్రమలు తొలగిపోయాయంటూ మాటల యుద్ధం ప్రారంభించారు. టీడీపీ-జనసేన పొత్తుపై స్పష్టత రావడంతో తదుపరి స్టెప్‌పై సర్వత్రా చర్చ మొదలైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *