సిద్ధార్థ్ లూత్రా: పర్వాలేదు..! సిద్ధార్థ్ లూత్రా మరో సంచలన ట్వీట్.. ఈసారి ఏం చెప్పాడు?

గురువారం ఉదయం సిద్ధార్థ్ లూత్రా మరో ట్వీట్ చేశారు. ‘కర్మయోగంలో స్వామి వివేకానంద ఇలా అంటాడు.. ప్రపంచంలో వారు ఎదుర్కొనే అవమానాలు, హేళనలు…

సిద్ధార్థ్ లూత్రా: పర్వాలేదు..!  సిద్ధార్థ్ లూత్రా మరో సంచలన ట్వీట్.. ఈసారి ఏం చెప్పాడు?

సీనియర్ న్యాయవాది సిద్ధార్థ్ లూత్రా

సిద్ధార్థ్ లూత్రా- చంద్రబాబు అరెస్ట్: స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడును సీఐడీ అధికారులు అరెస్ట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం చంద్రబాబు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్నారు. చంద్రబాబుకు సంబంధించిన కేసును సుప్రీంకోర్టు సీనియర్ న్యాయవాది సిద్ధార్థ్ లూత్రా వాదిస్తున్నారు. అయితే చంద్రబాబును సీఐడీ అధికారులు కస్టడీలోకి తీసుకున్న రోజు నుంచి సిద్ధార్థ లూత్రా ఏసీబీ కోర్టులోనూ, ఏపీ హైకోర్టులోనూ బెయిల్ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నారు. అయితే బుధవారం మధ్యాహ్నం లూత్రా ఆసక్తికర ట్వీట్ చేశారు. సిక్కుల పదవ గురువు గురుగోవింద్ సింగ్ ఈ పద్యాన్ని ట్వీట్ చేశారు. ఎన్ని ప్రయత్నాలు చేసినా న్యాయం కనుచూపు మేరలో లేనప్పుడు కత్తి పట్టడమే సరైనదని.. పోరాటమే శరణ్యమని ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.

సిద్ధార్థ్ లూథ్రా: న్యాయం కనుచూపు మేరలో లేదని తెలిసినప్పుడు కత్తి పట్టి పోరాడడమే సరైనది: సిద్ధార్థ్ లూత్రా సంచలన వ్యాఖ్యలు

చంద్రబాబు కేసును వాదిస్తూ లూత్రా ఇలా ట్వీట్ చేయడం ఏపీ రాజకీయాల్లో సంచలనంగా మారింది. బుధవారం లూత్రా చేసిన ట్వీట్‌ను పరిశీలిస్తే. మొఘల్ చక్రవర్తి ఔరంగజేబుకు గురుగోవింద్ సింగ్ రాసిన ‘జఫర్ నామా’లోని కోట్‌ను లూథ్రా తన ట్వీట్‌లో ప్రస్తావించారు. నేటి సామెత.. ఎన్ని ప్రయత్నాలు చేసినా న్యాయం కనుచూపు మేరలో లేనప్పుడు కత్తి పట్టడమే సరి.. పోరాటమే శరణ్యం. లూత్రా లాంటి సీనియర్ లాయర్ చేసిన ట్వీట్ టీడీపీ శ్రేణులను కాస్త కలవరపాటుకు గురి చేసింది. లూత్రా ట్వీట్ ను బట్టి చూస్తే చంద్రబాబుకు ఇప్పట్లో బెయిల్ వచ్చే అవకాశం లేదా? అనే అనుమానాలు టీడీపీ శ్రేణుల్లో వ్యక్తమవుతున్నాయి.

సిద్ధార్థ్ లూథ్రా: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో సిద్ధార్థ్ లూథ్రా, చంద్రబాబు భేటీ

గురువారం ఉదయం సిద్ధార్థ్ లూత్రా మరో ట్వీట్ చేశారు. ‘కర్మయోగంలో స్వామి వివేకానంద ఇలా అంటాడు.. ప్రపంచంలో తనకు ఎదురయ్యే అవమానాలు, అవహేళనలను లెక్కచేయకుండా మనిషి తన విధులను నిర్వర్తించాలి’. అదేవిధంగా న్యాయం, ధర్మం కోసం పాటుపడిన సిక్కు గురువు సూక్తులు అర్థం చేసుకోని వారి మాటలను పట్టించుకోనవసరం లేదు’ అని లూత్రా తాజా ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు. లూత్రా లాంటి సీనియర్ న్యాయవాది చంద్రబాబు కేసును వాదించడం ఏపీ రాజకీయాల్లోనే కాకుండా దేశవ్యాప్తంగా చర్చనీయాంశంగా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *