ఊరువాడ జగన్ రెడ్డి గారి “జంట కవులు”

ఏపీ ప్రభుత్వం తప్పుడు కేసులు బనాయించడమే పనిగా పెట్టుకుంది. ఈ విషయంలో సీఐడీ అధికారులు చూపిస్తున్న అత్యుత్సాహం అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది. కోర్టులో కౌంటర్ దాఖలు చేసేందుకు రెండు వారాల సమయం ఇవ్వాలని న్యాయవాది పొన్నవోలు సుధాకర్ రెడ్డి కోరారు. కానీ రోజూ టీవీలో మాట్లాడుతుంటాడు. హైదరాబాద్ వచ్చి ప్రెస్ మీట్ పెట్టాడు. ఢిల్లీలో కూడా ఉంచారు. మరి ఇక్కడ చెప్పిన విషయాలు కోర్టులో ఎందుకు చెప్పలేదు, దేనికీ సమాధానం లేదు.

మీడియా సమావేశాల్లో జర్నలిస్టులు అడిగే ఏ ప్రశ్నకు వారు సమాధానం చెప్పడం లేదు. పదమూడు చోట్ల చంద్రబాబు సంతకాలను ప్రదర్శించారు. అవి డిజిటల్ ఆమోదించబడిన సంతకాలు. వ్యాపార నిబంధనల ప్రకారం. అవి తప్పుగా మారతాయి… అంటే సమాధానం లేదు. పదమూడు చోట్ల సంతకాలు చేశారన్నారు. సంతకం పెడితే పొరపాటేనన్నారు. డబ్బులు దారి మళ్లించారని.. ఎలా దారి మళ్లించారో విచారణ చేయాలన్నారు. చంద్రబాబుకు రూ. విచారణ చేస్తున్నామని చెబుతున్నారు. మరి విచారణ లేకుండా ఎందుకు ఈ తప్పుడు ప్రచారాలు చేస్తున్నారో అందరికీ తెలుసు.

చంద్రబాబును తప్పుడు కేసులతో వేధిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. వీరి వ్యవహారం న్యాయవ్యవస్థను సైతం ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది. కోర్టులతో ఆడుకుంటూ..కేసుల గురించి పట్టించుకోకుండా ఇష్టారాజ్యంగా మాట్లాడడం…కేసుకు సంబంధించిన డాక్యుమెంట్లను బయటపెట్టడం.. కలకలం రేపుతోంది. అయితే ఈ విషయంలో వ్యవస్థల పనితీరుపై అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి కాబట్టి వారు స్పందిస్తారా లేదా అనేది చూడాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఊరువాడ జగన్ రెడ్డి గారి “జంట కవులు” మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *