టీడీపీ: తెరపైకి బిగ్ బీ.. తెలుగుదేశం పార్టీకి ట్రబుల్ షూటర్లు దొరికారా?

తెలుగుదేశం పార్టీకి ట్రబుల్ షూటర్లు దొరికిపోయారా?

తెలుగుదేశం పార్టీ: చంద్రబాబు అంటే తెలుగుదేశం పార్టీ, చంద్రబాబు అంటే తెలుగుదేశం పార్టీ. పార్టీ కష్టకాలంలో ఉంటే చంద్రబాబుదే బాధ్యత..సంక్షోభంలో చంద్రబాబును ఆదుకోవాలి..మరి మిగతా నేతలు ఏం చేస్తారు? బాబు, లోకేష్ (నారా లోకేష్) లాంటి వాళ్ళు అందుబాటులో లేకుంటే గడ్డు పరిస్థితులను ఎలా ఎదుర్కోవాలి? ఇప్పుడు ఈ ప్ర శ్న కు స రైన స మాధానం వెతికే ప్ర య త్నంలో ఉన్న టీడీపీ.. బిగ్ బీని తెర పైకి తీసుకొచ్చింది. ఈ ట్రిపుల్ బి.. ట్రబుల్ షూటర్లుగా రంగంలోకి దిగాలని ప్లాన్ చేస్తున్నాడు.. ఇప్పుడు తెలుగుదేశం పార్టీలో తెరవెనుక ఏం జరుగుతుందో చూడాలి.

తెలుగుదేశం పార్టీకి ట్రబుల్ షూటర్లు దొరికారా? ఆపద సమయంలో ఆదుకునే వారు లేని లోటును టీడీపీ అధిగమిస్తుందా? అవుననే అంటున్నాయి తెలుగుదేశం పార్టీ వర్గాలు. బాలకృష్ణ, భువనేశ్వరి, బ్రాహ్మణి.. ఈ ట్రిపుల్ బి.. ఇప్పుడు తెలుగుదేశం పార్టీకి బిగ్ బి కానున్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్.. లోకేశ్, అచ్చెన్నాయుడిపై కేసులు ఉరిపోతుండగా పార్టీని నడిపించే బాధ్యతను టీడీపీ ట్రిపుల్ బి తీసుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది.

గతంలో ఎన్నడూ లేని విధంగా చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత భువనేశ్వరి జనంలోకి వచ్చారు. నారా భువనేశ్వరి (నారా భువనేశ్వరి) తన భర్త మరియు తండ్రి చాలా కాలంగా రాజకీయాల్లో ఉన్నందున, ఎప్పుడూ బటయ వద్దకు వచ్చి మీడియాతో మాట్లాడలేదు. కానీ బాబు అరెస్ట్ తర్వాత తొలిసారిగా ప్రభుత్వం తనను వేధిస్తున్నదని విమర్శించారు. బాలయ్య (నందమూరి బాలకృష్ణ) నేరుగా రంగంలోకి దిగుతానని ప్రకటించాడు. రెండు సార్లు ఎమ్మెల్యేగా గెలిచిన బాలయ్య రాష్ట్ర రాజకీయాల్లో చురుగ్గా ఉన్నప్పటికీ రాష్ట్ర స్థాయి కార్యక్రమాల్లో మాత్రమే కనిపించారు. ఆయన నేరుగా ఏ కార్యక్రమం రూపొందించలేదు.

ఇది కూడా చదవండి: పవన్ కళ్యాణ్ పూర్తిగా ఓపెన్.. ఏపీ రాజకీయాల్లో ఏం జరగబోతోంది?

చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత జరుగుతున్న పరిణామాలు చూస్తుంటే బాలయ్య, భువనేశ్వరి, బ్రాహ్మణి నారాలతో ట్రిపుల్ బి… చాలా పెద్ద స్కెచ్ వేస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. చంద్రబాబు అరెస్టును తట్టుకోలేక మృతి చెందిన కార్యకర్తలు, అభిమానుల కుటుంబాలకు సంతాప యాత్ర చేస్తానని బాలకృష్ణ ప్రకటించారు. గతంలో ఎన్నికల ప్రచార సమయంలో రాష్ట్రంలో పర్యటించిన బాలయ్య పార్టీ కార్యక్రమాల్లో అడపాదడపా మాత్రమే కనిపించారు. మహానాడు వంటి వేదికలపై మాత్రమే మాట్లాడేవారు. కానీ చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత నేనున్నా అంటూ ధైర్యం చెప్పాలని కార్యకర్తలకు భరోసా ఇచ్చారు. ఓదార్పు యాత్ర అంటూ ఓ అడుగు ముందుకేశారు. అదే సమయంలో చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో సానుభూతి పొందాలనే ఆలోచనతో భువనేశ్వరి, బ్రాహ్మణి కూడా ప్రజల్లోకి వెళ్లాలని టీడీపీ యోచిస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: రహస్యంగా ఢిల్లీకి నారా లోకేష్.. ఎవరిని కలుస్తారు? ఏమంటావు? ఏపీ రాజకీయాల్లో హాట్ టాపిక్

భర్తకు అన్యాయం జరుగుతోందంటూ అరెస్ట్ చేసిన తొలిరోజే హైదరాబాద్ నుంచి విజయవాడ దుర్గ గుడికి చేరుకున్న భువనేశ్వరి.. దుర్గ గుడిలో ప్రత్యేక పూజలు చేసింది. ఆ తర్వాత రాజమండ్రి జైలుకు వెళ్లి లోకేష్, బ్రాహ్మణితో చంద్రబాబును కలిశారు. నిత్యం వ్యాపార వ్యవహారాల్లో బిజీగా ఉండే బ్రాహ్మణుడు కూడా అన్నీ వదిలేసి రాజమండ్రిలో స్థిరపడ్డాడు. లోకేష్, బాలకృష్ణతో పాటు పార్టీ వ్యవహారాలను పరిశీలిస్తున్న బ్రాహ్మణి.. భవిష్యత్తులో మరిన్ని క్లిష్ట పరిస్థితులు ఎదురైతే పార్టీ క్యాడర్ మద్దతుతో ఈ ముగ్గురు ప్రజల్లోకి వెళ్లాలని టీడీపీ స్కెచ్ వేస్తోంది. మరోవైపు బాలకృష్ణ ఓదార్పు యాత్ర చేస్తే.. భువనేశ్వరి, బ్రాహ్మణి ఉమ్మడి యాత్ర చేసే అవకాశాలను పరిశీలిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ ముగ్గురూ జనంలోకి వస్తే పార్టీ ఎలా ఉంటుందనే అభిప్రాయాలు సేకరిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. బాబు అరెస్ట్ తర్వాత వ్యూహాత్మకంగా అడుగులు వేస్తూ ట్రిపుల్ బితో పెద్ద గేమ్ మొదలుపెట్టిన టీడీపీ!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *