ఏపీ ప్రజలు వైసీపీని వీడాలి: పవన్ కళ్యాణ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-23T18:46:56+05:30 IST

ఏపీని వైసీపీ పట్టుకుంది అని పవన్ స్పష్టం చేశారు. ఈ చీడపురుగును వదిలించుకోవాలంటే టీడీపీ, జనసేనలు టీకాగా మారాలి.

ఏపీ ప్రజలు వైసీపీని వీడాలి: పవన్ కళ్యాణ్

రాజమండ్రిలోని హోటల్ మంజీరాలో టీడీపీ, జనసేన సమన్వయ కమిటీ సమావేశం ముగిసింది. ఈ సమావేశానికి టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్, జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ హాజరయ్యారు. అలాగే ఈ సమావేశంలో ఇరు పార్టీలకు చెందిన 12 మంది సమన్వయ కమిటీ సభ్యులు పాల్గొన్నారు. రానున్న ఎన్నికల సందర్భంగా భవిష్యత్ కార్యాచరణ, ఉమ్మడిగా ముందుకు తీసుకెళ్లాల్సిన కార్యక్రమాలపై ఈ సమావేశంలో చర్చించినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ భేటీ అనంతరం జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ మీడియాతో మాట్లాడారు. ఏపీకి వైసీపీ చీడ పీడ పట్టిందని పవన్ స్పష్టం చేశారు. దానికి టీడీపీ, జనసేనలు టీకా. 2014లో ఏపీకి అనుభవం ఉన్న నాయకుడు కావాలనే చంద్రబాబుకు మద్దతిచ్చానన్నారు. మరోసారి ఇప్పుడు ఏపీకి అనుభవం ఉన్న నాయకుడు కావాలి. ఏపీలో జగన్ పాలన దారుణంగా ఉందని పవన్ విమర్శించారు.

అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ఎన్నికల ముందు ఉద్యోగులకు ఇచ్చిన హామీలను జగన్ వదిలేశారని పవన్ కళ్యాణ్ ఆరోపించారు. ఏపీ భవిష్యత్తు కోసం చారిత్రాత్మక కూటమికి శ్రీకారం చుట్టామని వివరించారు. వైసీపీ ప్రభుత్వం చంద్రబాబును కక్షతో వేధించి జైల్లో పెడుతుందన్నారు. తనను అక్రమంగా, అన్యాయంగా జైల్లో పెట్టారని పవన్ అన్నారు. ప్రజలకు భరోసా కల్పించి చంద్రబాబుకు అండగా ఉండేందుకు రాజమహేంద్రవరంలో టీడీపీ నేతలను కలిశామన్నారు. వచ్చే ఎన్నికలకు ఉమ్మడి మేనిఫెస్టో ఎలా ఉండాలనే అంశంపై చర్చించామని తెలిపారు. టీడీపీ, జనసేన కలిసి ఏయే అంశాలను ముందుకు తీసుకెళ్లాలనే దానిపై సుదీర్ఘంగా చర్చించామని పవన్ కల్యాణ్ వివరించారు. ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ టీడీపీ-జనసేన మధ్య వివాదం లేదు. అభివృద్ధి, సంక్షేమం ఒకదానికొకటి పరిపూరకరమైనవని పవన్ స్పష్టం చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-23T18:51:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *