కౌశల్ కేసులోని ప్రతి పత్రాన్ని టీడీపీ వెబ్‌సైట్‌లో పోస్ట్ చేసింది

తప్పుడు కేసు చుట్టూ తిరుగుతూ రకరకాల ప్రచారాలు చేస్తున్న వైసీపీపై ప్రజలకు నిజమైన వివరాలు అందించేందుకు టీడీపీ ప్రత్యేక వెబ్‌సైట్‌ను ప్రారంభించింది. కౌశల్ కేసులో సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి, పొన్నవోలు సుధాకర్ రెడ్డి, సీఐడీ సంజయ్ చెబుతున్న ప్రతి ఒక్కటీ అబద్ధమని వెబ్ సైట్ తో పాటు పత్రాలు అందించారు. apskilldevelopmenttruth.com ఈ వెబ్‌సైట్ నైపుణ్యాభివృద్ధి కేంద్ర శిక్షణ పొందిన లక్షల మంది వ్యక్తుల సర్టిఫికేట్‌లను కూడా ప్రదర్శిస్తుంది.

సిమెన్స్ సరైనది

సీమెన్స్ కంపెనీ.. అగ్రిమెంట్ లేదు.. అదంతా ఫేక్ అంటున్నారు సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి. సీఐడీ సంజయ్, ఏఏజీ పొన్నవోలు కూడా అదే మాట చెబుతున్నారు. కానీ నేరుగా సిమెన్స్‌తో ఎలా ఒప్పందం చేసుకోవాలి అనే పత్రాలు ఈ వెబ్‌సైట్‌లో ఉన్నాయి. సీమెన్స్‌లోనే ఉన్న ఆ కంపెనీ ఉన్నతాధికారులు చంద్రబాబుతో సమావేశమైన ఫొటోలను ఉంచారు.

క్యాబినెట్ ఆమోదంతో సహా అన్ని పత్రాలు

కేబినెట్ ఆమోదం లేదని సజ్జల, పొన్నవోలు, సంజయ్ ప్రచారం చేస్తూనే ఉన్నారు. అసలు కేబినెట్ ఆమోదం లేకుండా డబ్బు విడుదల చేస్తారన్న కనీస సందేహం కూడా వారికి కలగలేదు. కేబినెట్ సమావేశంలో ఆమోదించిన తేదీతో సహా ఖచ్చితమైన వివరాలు వెబ్‌సైట్‌లో అందుబాటులో ఉన్నాయి. –

ఒప్పందంతో సహా అన్ని వివరాలు

ఎంఓయూ, ఒప్పందం పొంతన కుదరడం లేదని విమర్శిస్తున్నారు. అయితే అంతా నిబంధనల ప్రకారమే జరిగింది. ఉన్నతాధికారులు అహ్మదాబాద్ వెళ్లి అన్ని పత్రాలతో పాటు వెబ్‌సైట్‌లో పొందుపరిచారు. డబ్బులు విడుదల చేయడం.. కాంట్రాక్టు వివరాలు.. ప్రేమచంద్రారెడ్డి నేతృత్వంలో జరిగిన వ్యవహారాలన్నీ చూపించారు. –

ప్రజల ముందు అన్ని వివరాలు… కోర్టులో రిమాండ్ రిపోర్ట్

చంద్రబాబు తప్పు చేశారనడానికి తమ వద్ద ఆధారాలున్నాయని సీఐడీ, ఏఏజీ చెప్పడం లేదు. చంద్రబాబు సంతకం చేసి… కేబినెట్ మీటింగ్ లేదు, అప్రూవర్ లేదు… ప్రయివేటు వ్యక్తులకు పదవులు కట్టబెట్టడం ఇష్టం వచ్చినట్లు మాట్లాడుతున్నారు. అన్నింటికీ సమాధానం ఇవ్వడానికి వెబ్‌సైట్‌లో వివరాలు ఉన్నాయి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ కౌశల్ కేసులోని ప్రతి పత్రాన్ని టీడీపీ వెబ్‌సైట్‌లో పోస్ట్ చేసింది మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *