చీప్ పాలిటిక్స్: మంత్రి రోజాకు న్యాయం.. ఇతరులకు న్యాయమా? ఇది వింతగా ఉందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-03T20:51:52+05:30 IST

మంత్రి రోజాపై టీడీపీ సీనియర్ నేత బండారు సత్యనారాయణమూర్తి వ్యాఖ్యలు చేశారంటూ వైసీపీ నేతలు హడావుడి చేస్తున్నారు. అరెస్ట్ చేయడమే కాకుండా మహిళ గురించి మాట్లాడుతామని సాకులు చెబుతున్నారు. మరి వైసీపీ నేతలు ఏం మాట్లాడుతున్నారో వారే సమాధానం చెప్పాలి.

చీప్ పాలిటిక్స్: మంత్రి రోజాకు న్యాయం.. ఇతరులకు న్యాయమా?  ఇది వింతగా ఉందా?

నిజానికి ఏ రాజకీయ పార్టీ నాయకులు అయినా ఇతరుల వ్యక్తిగత విషయాల గురించి మాట్లాడటం చాలా తప్పు. అయితే ఎదుటి వ్యక్తి చేతులు ముడుచుకుని కూర్చుంటే ఏ వ్యక్తి అయినా ఉలిక్కిపడతారనడానికి వైసిపి నేతల వ్యాఖ్యలే నిదర్శనం. మంత్రి రోజా అంతకన్నా తక్కువ కాదు. ఆమె నోటికి హద్దులు లేవని తెలిసింది. ఆమె ఎలాంటి వ్యాఖ్యలు చేయొచ్చు.. ఆమెను పల్లెత్తు మాట అనకూడదనే సిద్ధాంతం జగన్ ప్రభుత్వంలో చక్కర్లు కొడుతోంది. రోజా విషయంలోనే కాదు.. వైసీపీ నేతలందరి విషయంలోనూ అదే కొనసాగుతోంది. మీడియా అయినా.. సోషల్ మీడియా అయినా.. పరిమితి లేకుండా ఎంత మాట్లాడితే అంత మాట్లాడటం వైసీపీ నేతల స్వభావమని తెలుస్తోంది.

తాజాగా రోజాపై టీడీపీ సీనియర్ నేత బండారు సత్యనారాయణమూర్తి వ్యాఖ్యలు చేశారని వైసీపీ నేతలు హడావుడి చేస్తున్నారు. అరెస్ట్ చేయడమే కాకుండా మహిళ గురించి మాట్లాడుతామని సాకులు చెబుతున్నారు. మరి వైసీపీ నేతలు ఏం మాట్లాడుతున్నారో వారే సమాధానం చెప్పాలి. వైసీపీకి మద్దతిచ్చే వారు.. ముఖ్యంగా మంత్రులు రోజా, అంబటి రాంబాబు, గుడివాడ అమర్ నాథ్, జోగి రమేష్ తోపాటు కొడాలి నాని, అనిల్ కుమార్ యాదవ్ తదితరులు నీతివంతంగా మాట్లాడాలని సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు ప్రశ్నిస్తున్నారు. అసెంబ్లీలో చంద్రబాబు సతీమణి భువనేశ్వరిపై రోజా చెప్పిన మాటలు మరిచిపోయారంటూ నిరసన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రోజాకో న్యాయం.. ఇతరులకు మరో న్యాయమా? టీడీపీ మహిళా నేతలు స్వాతిరెడ్డి, వంగలపూడి అనితలపై వైసీపీ నేతలు వ్యాఖ్యలు చేయలేదా అని సూటిగా ప్రశ్నిస్తున్నారు.

గతంలో బండ్ల గణేష్‌ను పట్టుకుని పవన్ కళ్యాణ్‌పై కక్ష సాధిస్తున్నారంటూ ఓ టీవీ చర్చలో మంత్రి రోజా వ్యాఖ్యలు చేశారు. అంతేకాకుండా, మీరు మీ భార్యతో ఎంత మందితో పడుకున్నారని వారు మాట్లాడారు. ఆ తర్వాత ప్రెస్‌మీట్‌లో పవన్‌ నోట్‌లో ఏం పెట్టారని అడిగాడు.. హెరిటేజ్ ఐస్‌క్రీం. నిజానికి ఇవి బూటులా, శ్రీరంగనీతులా అని చిన్నపిల్లాడిని అడిగితే చెబుతారు. ఇక బండారు సత్యనారాయణమూర్తి చేసిన వ్యక్తిగత వ్యాఖ్యలను రోజా చూపిస్తున్నారు. నోరు బాగుంటే.. నగరం బాగుంటుంది. మా నోటి నిండా విషం గురించి అడగడం చాలా తప్పు. మంత్రి రోజా కూడా ఈ కోవకు చెందినవారే. మంచి వ్యక్తి అని బిల్డింగ్ చేస్తూ ముసలి కన్నీరు పెట్టుకున్నంత మాత్రాన ఆమె చెప్పిన మాటలను జనం మరచిపోరని గుర్తుంచుకోవాలి. టీడీపీలో ఉన్నప్పుడు మంచివాడని.. వైసీపీలో చేరినప్పుడు చెడ్డవాడంటూ ట్విట్టర్ లో రోజుకో ప్రశ్నలకు విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. టీడీపీలో ఉన్నప్పుడు చంద్రబాబును దేవుడిలా మాట్లాడడం సరికాదా అని రోజా మనస్సాక్షిని అడగాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-03T20:58:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *