బిగ్ బాస్ 7 : ఈ వారం ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారో తెలుసా..? ట్విస్ట్‌లు ఉంటాయి..!

తెలుగు రియాల్టీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్-7 రెండో వారం పూర్తి చేసుకుంది. ఇక రెండో వారంలో ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారనే దానిపైనే అందరి దృష్టి ఉంది.

బిగ్ బాస్ 7 : ఈ వారం ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారో తెలుసా..?  ట్విస్ట్‌లు ఉంటాయి..!

బిగ్ బాస్ 7 ఎలిమినేషన్

బిగ్ బాస్ 7: తెలుగు రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 రెండో వారాన్ని పూర్తి చేసుకుంది. ఇక రెండో వారంలో ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారనే దానిపైనే అందరి దృష్టి ఉంది. రెండో వారం నామినేషన్లలో తొమ్మిది మంది ఉన్నారు. శివాజీ, పల్లవి ప్రశాంత్, రాధిక, తేజ, అమర్‌దీప్, షకీలా, గౌతమ్ కృష్ణ, శోభా శెట్టి, ప్రిన్స్ యావర్ నామినేషన్స్‌లో ఉన్నారు, కాబట్టి ఈ వారం బిగ్ బాస్ హౌస్ నుండి ఎవరు వెళ్లిపోతారు? తొలివారం తెలుగులోకి రాని కిరణ్ రాథోడ్ ఎలిమినేట్ అయిన సంగతి తెలిసిందే.

అయితే ఈ వారం డబుల్ ఎలిమినేషన్ ఉంటుందని సోషల్ మీడియాలో చర్చ జరుగుతోంది. అదే సమయంలో మరికొందరు సెలబ్రిటీలను వైల్డ్ కార్డ్ ద్వారా హౌస్‌లోకి పంపవచ్చని అంటున్నారు. లేదంటే ఒకరిని ఎలిమినేట్ చేసి మరో కంటెస్టెంట్‌ని సీక్రెట్ రూమ్‌లో ఉంచుతారనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఉల్లా పుల్టా సీజన్ కావడంతో బిగ్ బాస్ ఏమైనా చేయగలరని అంటున్నారు. అయితే ఓవరాల్ గా రెండో వారంలో పెద్ద ట్విస్ట్ తప్పదు.

వరుణ్ తేజ్ : డిజైనర్ మనీష్ మల్హోత్రా షోరూంలో వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠి.. పెళ్లి షాపింగ్..!

ఈ వారం నామినేట్ అయిన వారిలో పల్లవి ప్రశాంత్‌కు ఎక్కువ ఓట్లు రాగా, షకీలా, టేస్టీ తేజలకు తక్కువ ఓట్లు వచ్చాయి. ఈ ఇద్దరిలో షకీలా ఎలిమినేట్ అవుతుందని అంటున్నారు. డబుల్ ఎలిమినేషన్ అయితే, ఇద్దరూ హౌస్ నుండి బయటకు రావచ్చు. ఏది ఏమైనా షకీలా ఎలిమినేషన్ అనివార్యం.

అడల్ట్ చిత్రాల్లో నటించి రొమాంటిక్ స్టార్‌గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న షకీలా.. బిగ్ బాస్ ద్వారా మంచి పేరు సంపాదించుకుంది. ఆమె సింపుల్‌గా ఉండటాన్ని ఇష్టపడుతుందని ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. ఏ గొడవా జరగలేదు. ఇంట్లో అందరూ ఆమెను అమ్మ అని పిలుచుకుంటారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *