Jr Ntr : సైమా బెస్ట్ యాక్టర్ అవార్డ్ “ఐ సెల్యూట్ దెమ్” అంటూ ఎమోషనల్ అయిన జూనియర్ ఎన్టీఆర్

siima అవార్డ్స్ 2023 లో rrr కోసం jr ntr కి ఉత్తమ నటుడు అవార్డు వచ్చింది

జూనియర్ ఎన్టీఆర్: జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కె.. ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ గురించి కొత్తగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. విద్యార్థి నం. 1తో మొదలైన వేట.. బ్లాక్ బ్లస్టర్ సినిమాతో స్టార్ డమ్ తెచ్చుకున్న ఆది.. రీసెంట్ గా వచ్చిన “RRR” సినిమాతో గ్లోబల్ లెవెల్ కి చేరుకుంది. ఈ సినిమాలో నాటు నాటు అనే పాటకు ఆస్కార్ అవార్డు రావడంతో ఎన్టీఆర్ క్రేజ్ అంతర్జాతీయ స్థాయిలో విపరీతంగా పెరిగిపోయిందనే చెప్పాలి. ప్రస్తుతం యంగ్ టైగర్ దేవర సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. దర్శకుడు కొరటాల శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో బాలీవుడ్ బ్యూటీ జాన్వీ కపూర్ కథానాయికగా నటిస్తోంది.

ఈ సినిమాతో ఈ భామ టాలీవుడ్‌కి గ్రాండ్‌గా ఎంట్రీ ఇవ్వనుంది. మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. జనతా గ్యారేజ్ తర్వాత వీరి కాంబోలో వస్తున్న ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. రెండు రోజుల క్రితం తారక్ (జూనియర్ ఎన్టీఆర్) తన కుటుంబంతో కలిసి దుబాయ్ వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా దుబాయ్‌లో జరిగిన సైమా 2023 వేడుకల్లో ఎన్టీఆర్ పాల్గొన్నారు.

అతను RRR చిత్రంలో కొమురం భీమ్ పాత్రకు ఉత్తమ నటుడిగా సైమా 2023 అవార్డును గెలుచుకున్నాడు. ఈ సందర్భంగా ఎన్టీఆర్ మాట్లాడుతూ.. కొమరం భీమ్ పాత్రకు న్యాయం చేస్తానని మరోసారి నమ్మిన రాజమౌళికి ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు. నా సోదరుడు మరియు కోస్టార్ రామ్ చరణ్‌కు ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు. నా అభిమానులందరికీ ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటాను. నా ఒడిదుడుకుల్లో నాతో ఉంటూ, కిందపడినప్పుడల్లా నన్ను పైకి లేపినందుకు.. నాలో కన్నీటి చుక్క వచ్చినప్పుడల్లా బాధగా ఉన్నందుకు నా ప్రియతమ సోదరులందరికీ శిరస్సు, కాళ్లు వంచి నమస్కరిస్తున్నాను అంటూ ఎమోషనల్ స్పీచ్ ఇచ్చాడు తారక్. కన్ను.. నేను నవ్వినప్పుడల్లా నాతో సంతోషంగా నవ్వినందుకు.” ఎన్టీఆర్ స్పీచ్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుండగా, అభిమానులు ఆయనకు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ పోస్టులు చేస్తున్నారు.

 

 

11వ ఎడిషన్ ఈవెంట్ రెండు రోజుల పాటు జరగనుంది. ముందుగా ఈ అవార్డు వేడుకలో భాగంగా నిన్న తెలుగు, కన్నడ పరిశ్రమల అవార్డుల ప్రదానోత్సవం జరిగింది. ఈరోజు తమిళ, మలయాళ చిత్ర పరిశ్రమలకు సంబంధించిన వేడుక జరగనుంది. ఉత్తమ నటుడి విభాగంలో అడివి శేష్ – మేజర్, దుల్కర్ సల్మాన్ – సీతారామ్, నిఖిల్ – కార్తికేయ 2, సిద్ధు జొన్నలగడ్డ – DJ టిల్లు పోటీపడగా, RRR నుండి ఎన్టీఆర్ మరియు రామ్‌చరణ్ రేసులో కొనసాగుతున్నారు. అయితే ఫైనల్ విజేత ఎన్టీఆర్ కావడం విశేషం. ఈ కార్యక్రమానికి పలువురు ప్రముఖులు హాజరయ్యారు.

 

పోస్ట్ Jr Ntr : సైమా బెస్ట్ యాక్టర్ అవార్డ్ “ఐ సెల్యూట్ దెమ్” అంటూ ఎమోషనల్ అయిన జూనియర్ ఎన్టీఆర్ మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *