దేవినేని ఉమ: జగన్ చేస్తున్నది అదే.. చంద్రబాబును జైల్లో నిద్రపోకుండా చేసేందుకు మరో కుట్ర..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-16T15:10:30+05:30 IST

రాజమండ్రి జైలులో ఉన్న చంద్రబాబును నిద్రపోకుండా ఉండేందుకు జగన్ ప్రభుత్వం అక్కడి సిబ్బందికి తరుచూ శబ్దాలు చేసేలా ఆదేశాలు ఇచ్చిందని దేవినేని ఉమ ఆరోపించారు.

దేవినేని ఉమ: జగన్ చేస్తున్నది అదే.. చంద్రబాబును జైల్లో నిద్రపోకుండా చేసేందుకు మరో కుట్ర..!!

వైసీపీ ప్రభుత్వంపై మాజీ మంత్రి, టీడీపీ సీనియర్ నేత దేవినేని ఉమ సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. చంద్రబాబును అర్ధరాత్రి అరెస్ట్ చేసిన జగన్ ప్రభుత్వం నీచ రాజకీయాలు చేస్తోందని దుయ్యబట్టారు. అంతేకాదు అర్ధరాత్రి దాటకముందే రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలుకు తరలించారని ఆరోపించారు. జైలులో చంద్రబాబును కలిసేందుకు ప్రయత్నించిన భువనేశ్వరికి ములాకత్ చేయనివ్వలేదు. వారానికి రెండు సార్లు మాత్రమే ములకత్ కు అనుమతి ఇస్తామని జైలు అధికారులు తెలిపారు. ప్రభుత్వం రకరకాల కుట్రలు చేస్తోందని ఉమా దేవినేని సంచలన ఆరోపణలు చేశారు.

రాజమండ్రి జైలులో ఉన్న చంద్రబాబును నిద్రపోకుండా ఉండేందుకు జగన్ ప్రభుత్వం అక్కడి సిబ్బందికి తరుచూ శబ్దాలు చేసేలా ఆదేశాలు ఇచ్చిందని దేవినేని ఉమ ఆరోపించారు. ఈలల శబ్దాలు, జైలు గార్డులను లాఠీలతో కొడుతూ నిద్రలేమితో బాధపడుతున్న చంద్రబాబును సీసీ కెమెరాల్లో చూసి జగన్ సైకో ఆనందం పొందుతున్నారని దేవినేని ఉమ విమర్శించారు. శుక్ర, శని, ఆదివారాల్లో ఎవరిని అరెస్ట్ చేయాలి, ఎవరిని హింసించాలి అనే ఆలోచనలో జగన్ మెలకువగా కూర్చునేవాడు. అధికారంలోకి వచ్చిన రెండేళ్లలోనే జేసీబీతో పాలన ప్రారంభించిన జగన్ ఇప్పుడు అక్రమ అరెస్టులతో పాలన కొనసాగిస్తున్నారని దేవినేని ఉమ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

దేవినేని ఉమా.జెపిజి

చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత మాజీ మంత్రి దేవినేని ఉమ దేశం విడిచి పారిపోయారని బ్లూ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతోంది. అతడిని కూడా పోలీసులు అరెస్ట్ చేస్తున్నారు.. అందుకే దేవినేని ఉమ పారిపోతున్నారు. ఈ వార్త చూసిన టీడీపీ అభిమానులు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయినప్పటి నుంచి దేవినేని ఉమ తన నియోజకవర్గంలో నిరసన కార్యక్రమాల్లో పాల్గొంటున్నారు. శుక్రవారం కొండపల్లి మున్సిపాలిటీలో రిలే నిరాహారదీక్షలో ఆయన పాల్గొన్నారు. విషం చిమ్మడం వైసీపీ నేతలకు అలవాటే అంటూ సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు దుమ్మెత్తి పోస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-16T15:13:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *