యుజ్వేంద్ర చాహల్ : ధనశ్రీ ఫోటోలపై చాహల్ చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్ అయ్యాయి.. ‘నా తాజ్ మహల్..’

యూట్యూబర్, కొరియోగ్రాఫర్ ధనశ్రీ వర్మతో టీమిండియా స్పిన్నర్ యుజ్వేంద్ర చాహల్ ప్రేమలో పడిన సంగతి తెలిసిందే.

యుజ్వేంద్ర చాహల్ : ధనశ్రీ ఫోటోలపై చాహల్ చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్ అయ్యాయి.. 'నా తాజ్ మహల్..'

యుజ్వేంద్ర చాహల్-ధనశ్రీ వర్మ

యుజ్వేంద్ర చాహల్-ధనశ్రీ వర్మ: టీం ఇండియా స్పిన్నర్ యుజ్వేంద్ర చాహల్ యూట్యూబర్ మరియు కొరియోగ్రాఫర్ ధనశ్రీ వర్మను వివాహం చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ జంట సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడూ యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. వీరిద్దరి ఫొటోలు, వీడియోలను తమ అభిమానులతో పంచుకుంటూనే ఉన్నారు. తాజాగా ధన శ్రీ వర్మ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో కొన్ని ఫోటోలను పోస్ట్ చేయగా వాటికి చాహల్ ఇచ్చిన సమాధానం వైరల్‌గా మారింది.

ఫోటో @ధనశ్రీ వర్మ Instagram

ఫోటో @ధనశ్రీ వర్మ Instagram

ధన శ్రీ వర్మ తన స్టైల్ గ్రేస్‌ని ప్రదర్శిస్తూ నీలిరంగు డ్రెస్‌లో ఉన్న ఫోటోలను పోస్ట్ చేసింది. ఈ ఫోటోలు క్షణాల్లో వైరల్ అయ్యాయి. నెటిజన్లు ఆమెను ప్రశంసలతో ముంచెత్తుతుండగా, ఆమె భర్త, స్పిన్నర్ చాహల్ కూడా ఈ ఫోటోలపై స్పందించారు. భార్యపై తనకున్న ప్రేమను దాచుకోలేక నా తాజ్ మహల్ అంటూ వ్యాఖ్యానించాడు. రెండు ఫైర్ ఎమోజీలతో పాటు రెండు లవ్ ఎమోజీలను కూడా జోడించాడు. ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

ధనశ్రీ ఫోటోపై యుజ్వేంద్ర చాహల్ వ్యాఖ్య

ధనశ్రీ ఫోటోపై యుజ్వేంద్ర చాహల్ వ్యాఖ్య

చాహల్ కౌంటీలు ఆడుతున్నాడు

ఆసియా కప్ మరియు వన్డే ప్రపంచకప్ కోసం ప్రకటించిన టీమ్ ఇండియాలో చాహల్ ఎంపిక కాలేదు. దీంతో ఇంగ్లిష్ కౌంటీ జట్టు కెంట్ తరపున మూడు మ్యాచ్ లు ఆడేందుకు ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నాడు. “ఇది నాకు అద్భుతమైన సవాలు. ఇంగ్లిష్ కౌంటీ క్రికెట్‌లో ఆడేందుకు నేను ఎంతో ఆతృతగా ఎదురుచూస్తున్నాను’ అని చాహల్ ఓ సందర్భంలో చెప్పాడు. కౌంటీ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో కెంట్‌కి బాగా ఆడుతున్నాడు.

ఆసియా కప్ 2023: ఫైనల్‌కు ముందు శ్రీలంకకు ఎదురుదెబ్బ తగిలింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *