జగన్ రెడ్డి కథ కూడా అదే – ఏడుపు కూడా!

ఆధారాలు బయటపెట్టినా జగన్ రెడ్డి అండ్ గ్యాంగ్ అదే ప్రచారం చేస్తున్నారు. సీమెన్స్ కంపెనీతో ఒప్పందం లేదు.. రూ. 371 కోట్ల కుంభకోణం జరిగిందని.. చంద్రబాబు డబ్బులు తీసుకున్నారన్నారు. అన్ని డాక్యుమెంట్లు.. స్కిల్ సెంటర్లు.. వాటి ద్వారా లబ్ధి పొందిన వారు లక్షలాది కళ్ల ముందుంటే నమ్మలేకపోతున్నారు. చంద్రబాబును తప్పుడు కేసులో అరెస్ట్ చేసి… పైశాచికానందం పొందుతున్నారు… అదే అబద్ధాలు ప్రచారం చేస్తున్నారు. కాపు నేస్తం ఫండ్ బటన్ నొక్కేందుకు ఏర్పాటు చేసిన సభలో ఆయన చేసిన ప్రసంగం మరింత ప్రతిధ్వనించింది.

కిందికోర్టు సాక్ష్యాధారాలు చూసి కోర్టు రిమాండ్‌కు పంపిందని అంటే అవినీతి జరిగిందని అంటున్నారు. జగన్ రెడ్డి రూ. 43 వేల కోట్లు దోచుకున్నందుకు సీబీఐ పదహారు నెలలు జైల్లో పెట్టింది. అతని బెయిల్ డజన్ల కొద్దీ తిరస్కరించబడింది. అక్రమ సంపాదన అతని కళ్ల ముందే ఉంది. అన్నీ బినామీ కంపెనీలే. విచారణకు సహకరించడం లేదు. కోర్టుకు వెళ్లడం లేదు. ఇంతటి ఘన చరిత్ర కలిగిన యువతకు మేలు చేసిన స్కిల్ ప్రాజెక్ట్ అని ఆరోపించారు.

పవన్ కళ్యాణ్ పొత్తుపై కూడా ఆయన ధీమాగా ఉన్నారు. ములాఖత్ కు పోయి మిలాఖత్ అయ్యారని విమర్శించారు. ప్రశ్నించాల్సిన వారు ప్రశ్నించలేదని అన్నారు. రాష్ట్రంలో ఉండకుండా లండన్ వెళ్లి చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసి వ్యవస్థను మేనేజ్ చేశారు. పొన్నవోలు, సీఐడీ చీఫ్ తమకు తెలియకుండానే మొత్తం కథను బయటపెడుతున్నారన్నారు. స్కిల్ ప్రాజెక్ట్‌కి సంబంధించిన వివరాలన్నీ ఇప్పటికే ప్రజల్లోకి వచ్చాయి.

అరెస్ట్ చేసిన విధానం కూడా సైకలాజికల్ గా ఉందన్న విమర్శలు రావడంతో ఆయన రంజింపజేసినట్లు తెలుస్తోంది. మిగిలిన సందర్భాల్లో డల్ గా మాట్లాడి చంద్రబాబును తిట్టాల్సిన పార్ట్ చదవడానికి రాగానే విరుచుకుపడ్డారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్ రెడ్డి కథ కూడా అదే – ఏడుపు కూడా! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *