బీజేపీ: బీఆర్ఎస్ ముఖ్య నేతలే టార్గెట్.. ఆ నాలుగు సీట్లపైనే బీజేపీ పూర్తిగా దృష్టి సారించింది

4 అసెంబ్లీ స్థానాలపై బీజేపీ ఫోకస్

4 అసెంబ్లీ స్థానాలపై బీజేపీ ఫోకస్: తెలంగాణ ఎన్నికలపై బీజేపీ పూర్తిగా దృష్టి సారించింది. ముఖ్య నేతలు పోటీ చేసే స్థానాలపై బీఆర్ఎస్ ప్రత్యేకంగా టార్గెట్ చేసింది. కేటీఆర్‌కు చెందిన సిరిసిల్లలో కేసీఆర్‌తో పాటు గజ్వేల్, కామారెడ్డి, సిద్దిపేటలో హరీశ్‌రావు పోటీ చేస్తున్నారు. వీరిని ఇక్కడ కట్టబెడితే బీఆర్‌ఎస్‌ను ఆపేయవచ్చని భావిస్తున్నారు. అందుకు అనుగుణంగా కార్యాచరణ రూపొందిస్తున్నారు.

నాలుగు నియోజకవర్గాల్లో జాతీయ నేతలకు బస చేసేందుకు ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. అలాగే ఈ నియోజకవర్గాల్లో మోదీ, అమిత్ షా, జేపీ నడ్డాల పర్యటనలకు షెడ్యూలు సిద్ధమవుతోంది.

ఇది కూడా చదవండి: ఈటల భార్య జమున రాజకీయ అరంగేట్రం చేయనున్నారా?

ఆ నాలుగు అసెంబ్లీ స్థానాలపై పూర్తి ఫోకస్..

అసెంబ్లీ ఎన్నికలను బీజేపీ హైకమాండ్ ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకుంది. ఈ ఎన్నికల్లో విజయం సాధించి అధికారాన్ని చేజిక్కించుకోవాలని బీజేపీ కృతనిశ్చయంతో ఉంది. అందులో భాగంగానే వ్యూహాలు రచించడం. గత మూడు రోజులుగా రాష్ట్రానికి చెందిన బీజేపీ నేతలు ఢిల్లీలో స్థిరపడ్డారు. ఓ వైపు అభ్యర్థుల ఎంపిక జరుగుతుండగా, మరోవైపు ఎన్నికల వ్యూహాలపై చర్చ జరుగుతోంది. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఏ నియోజకవర్గంలో ఎలా ముందుకు వెళ్లాలనే దానిపై చర్చ జరుగుతోంది. ఈ క్రమంలో గజ్వేల్, కామారెడ్డి, సిద్దిపేట, సిరిసిల్ల… ఈ నాలుగు నియోజకవర్గాలపై చర్చ జరిగింది.

లక్ష్యం ఆ ముగ్గురే..

అభ్యర్థుల ఎంపిక నుంచి ప్రచారం వరకు కేంద్ర పార్టీ పర్యవేక్షిస్తున్న ఈ నాలుగు నియోజకవర్గాలను మేం చూసుకుంటాం. రాష్ట్ర పార్టీని పట్టించుకోవాల్సిన అవసరం లేదని జాతీయ నేతలే నేరుగా రాష్ట్ర నేతలకు చెప్పినట్లే. గజ్వేల్, కామారెడ్డి.. ఈ రెండు చోట్ల సీఎం కేసీఆర్ పోటీ చేస్తున్నారు. హరీష్ రావు సిద్దిపేట నుంచి, కేటీఆర్ సిరిసిల్ల నుంచి పోటీ చేస్తున్నారు. ఈ నాలుగు నియోజక వర్గాల్లో తమ మెజారిటీని తగ్గించుకోవాలని బీజేపీ నేతలు కొంత ప్లాన్‌లో ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

తెలంగాణలోనూ పశ్చిమ బెంగాల్ తరహా వ్యూహం..

గతంలో చూసినట్లుగా పశ్చిమ బెంగాల్‌లో సీఎం మమతా బెనర్జీ పోటీ చేసిన నియోజకవర్గంలో బీజేపీ స్వయంగా ప్రతిపక్ష నేత సువేందు అధికారిని రంగంలోకి దించి సీరియస్‌గా ఫోకస్ చేసింది. అక్కడ మమతను ఓడించే పరిస్థితి తీసుకొచ్చింది. తెలంగాణలో కూడా అలాంటి వ్యూహాన్ని అమలు చేయాలన్నది బీజేపీ ఆలోచన.

ఇది కూడా చదవండి: అసెంబ్లీ బరిలోకి దిగాలనుకుంటున్న బీజేపీ సీనియర్లు.. ఇద్దరికీ మినహాయింపు!

బీఆర్‌ఎస్‌లోని ఈ ముగ్గురు కీలక నేతలు పోటీ చేసే నాలుగు స్థానాలపై బీజేపీ ప్రత్యేక దృష్టి పెట్టిందని చెప్పవచ్చు. ఇందులో భాగంగానే బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వం ఆ నాలుగు నియోజకవర్గాల్లో కీలక, ముఖ విలువ కలిగిన నేతలను రంగంలోకి దింపేందుకు ప్రయత్నిస్తోంది. అలాగే ఎన్నికల ప్రచారం, నామినేషన్ ప్రక్రియ, పోలింగ్ తదితర అంశాలను జాతీయ నాయకత్వం స్వయంగా పర్యవేక్షిస్తుంది.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *