కలివీరుడు: ట్రైలర్‌తో ‘కలివీరుడు’… విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-18T20:27:18+05:30 IST

కన్నడలో ‘కలివీర’ పేరుతో రూపొందిన ఓ సినిమా అనూహ్య విజయం సాధించి… రికార్డు కలెక్షన్లతో కన్నడ కీర్తిని మరింత పెంచింది. ఈ చిత్రం తెలుగులో ‘కలివీరుడు’గా సంచలన విజయం సాధించనుంది. తాజాగా ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ని విడుదల చేసిన మేకర్స్ మంచి రెస్పాన్స్‌ని అందుకుంటున్నారు. ఈ నెల 22న సినిమాను విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

కలివీరుడు: ట్రైలర్‌తో 'కలివీరుడు'... విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది

కలివీరుడు సినిమా స్టిల్

కన్నడలో ‘కలివీర’ పేరుతో రూపొందిన ఓ చిత్రం అనూహ్య విజయం సాధించి… రికార్డు కలెక్షన్లతో కన్నడ ఖ్యాతిని పెంచింది. ఈ చిత్రం తెలుగులో ‘కలివీరుడు’గా సంచలన విజయం సాధించనుంది. ‘కలివీర’ తెలుగులో ‘కలివీరుడు’గా రాబోతోందని ప్రకటించిన కొద్ది రోజుల్లోనే… సినిమా అన్ని ఏరియాల్లో బిజినెస్ చేయడం విశేషం. ఈ క్రేజీ చిత్రాన్ని డిస్ట్రిబ్యూటర్ ఎం. అచ్చిబాబు చాలా ఫ్యాన్సీ రేటుకు సొంతం చేసుకుని ‘మినిమమ్ గ్యారెంటీ మూవీస్’ బ్యానర్‌పై తెలుగులో విడుదల చేస్తున్నారు. భారీ అంచనాలతో ఈ నెల 22న విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్న ఈ సినిమా ట్రైలర్‌ను తాజాగా విడుదల చేశారు మేకర్స్. (కలివీరుడు ట్రైలర్ విడుదల)

కలి-2.jpg

ట్రైలర్‌కి మంచి స్పందన వస్తోంది. కన్నడ సంచలనం ఏకలవ్య టైటిల్‌ రోల్‌ పోషించిన రియల్‌ ఫైట్స్‌ టైటిల్‌తో రూపొందిన ఈ చిత్రంలో చిరాశ్రీ కథానాయికగా ‘అవి’ దర్శకత్వం వహించారు. డేని కుట్టప్ప, తబాల నాని, అనితాభట్ ఇతర ముఖ్య పాత్రలు పోషించారు. ఈ మధ్య కాలంలో చిన్న సినిమాల్లో బిజినెస్ పరంగా ఎక్కడా లేని క్రేజ్ ని సొంతం చేసుకున్న ఈ సినిమా రిలీజ్ తర్వాత కూడా అంతే బాగా చూపిస్తుందని నిర్మాత అచ్చిబాబు అభిప్రాయపడ్డారు. తెలుగులో ‘కాంతారావు’లానే ‘కలివీరుడు’ కూడా తప్పకుండా ఘనవిజయం సాధిస్తుందనే నమ్మకాన్ని వ్యక్తం చేశారు. (కలివీరుడు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది)

==============================

*******************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-18T20:27:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *