టైగర్ నాగేశ్వరరావు: టైగర్ నాగేశ్వరరావు పండక్కి రెండో సింగిల్ అప్‌డేట్ ఇచ్చారు..

రీసెంట్ గా టైగర్ నాగేశ్వరరావు సినిమా ప్రమోషన్స్ కోసం లాంచ్ చేసిన చిత్ర యూనిట్.. సినిమాలోని ఒక్కో సాంగ్ ని రిలీజ్ చేస్తున్నారు. తాజాగా రెండో సింగిల్..

టైగర్ నాగేశ్వరరావు: టైగర్ నాగేశ్వరరావు పండక్కి రెండో సింగిల్ అప్‌డేట్ ఇచ్చారు..

రవితేజ టైగర్ నాగేశ్వరరావుకి సెకండ్ సింగిల్ అప్‌డేట్ ఇచ్చాడు

టైగర్ నాగేశ్వరరావు : రవితేజను దొంగగా చూపిస్తూ నూతన దర్శకుడు వంశీ మాస్ మహరాజ్ రూపొందిస్తున్న చిత్రం ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’. పీరియాడికల్ యాక్షన్ మూవీగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. రీసెంట్ గా ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ స్టార్ట్ చేసిన చిత్ర యూనిట్.. సినిమాలోని ఒక్కో సాంగ్ ని రిలీజ్ చేస్తున్నారు. ఈ సినిమాలోని ఫస్ట్ సింగిల్ ‘ఏక్ ధామ్ ఏక్ ధామ్ నచ్చేసావే’ సాంగ్ ఇప్పటికే విడుదల కాగా.. అందరికీ బాగా నచ్చింది.

నాగ సుశీల: అక్కినేని నాగార్జున సోదరిపై.. హీరో సుశాంత్‌పై.. పోలీస్ కేసు..

రీసెంట్ గా సెకండ్ సింగిల్ కి టైమ్ ఫిక్స్ అయింది. ఈరోజు వినాయక చవితి సందర్భంగా సినిమాలోని సెకండ్ సింగిల్ అప్‌డేట్‌ను రవితేజ అందించారు. సెప్టెంబర్ 21న వీడు అనే పాటను విడుదల చేయనున్నట్టు పోస్టర్ ద్వారా ప్రకటించాడు.విడుదల చేసిన పోస్టర్ చాలా మాస్ గా కనిపిస్తోంది. ఈ చిత్రానికి తమిళ సంగీత దర్శకుడు జీవీ ప్రకాష్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో నుపుర్ సనన్, గాయత్రీ భరద్వాజ్ బాలీవుడ్ హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు.

Shakeela : షకీలా బిగ్ బాస్ ద్వారా ఎంత సంపాదించిందో తెలుసా..?

రేణు దేశాయ్, అనుపమ్ ఖేర్, మురళీ శర్మ ప్రధాన పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. అక్టోబర్ 20న పాన్ ఇండియా వైడ్ గా సినిమా విడుదల కానుంది.. ఇది ఇలా ఉంటే ఈ సినిమాపై ఏపీ హైకోర్టులో కేసు నమోదు చేసి నిర్మాతలకు నోటీసులు పంపి స్టీవార్టుపురం వాసులు తమ నిరసనను తెలియజేస్తారు. చీమల జాతిని, తమ గ్రామాన్ని కించపరిచేలా సినిమా తీస్తున్నారని ఇటీవల విజయవాడలో స్టూవర్టుపురం వాసులు నిరాహారదీక్ష చేపట్టారు. అయితే ఈ వివాదంపై చిత్ర బృందం ఇప్పటి వరకు మీడియా ముందుకు రాలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *