ఈటల రాజేందర్: ఆ మూడు నియోజకవర్గాలకే నిధులు..! సిద్దిపేట మంత్రి చర్చకు వస్తారా?

బీజేపీ మేనిఫెస్టో అన్నింటికంటే మెరుగ్గా ఉంది. కేసీఆర్ మాటలు వినవద్దు.. ఈ సారి పనిచేయాల్సింది కేసీఆర్ , మనం పనిచేయాలి అని ఈటల రాజేందర్ ప్రజలకు పిలుపునిచ్చారు.

ఈటల రాజేందర్: ఆ మూడు నియోజకవర్గాలకే నిధులు..!  సిద్దిపేట మంత్రి చర్చకు వస్తారా?

ఈటల రాజేందర్, హరీష్ రావు

బీజేపీ ఎమ్మెల్యే ఈటల రాజేందర్‌: బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వ తీరుపై మాజీ మంత్రి, బీజేపీ ఎమ్మెల్యే ఈటల రాజేందర్‌ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. సిద్దిపేట జిల్లా అక్బర్‌పేట భూంపల్లి మండల కేంద్రంలో బీజేపీ జెండాను ఆవిష్కరించి ఎమ్మెల్యే రఘునందన్‌రావుతో కలిసి పార్టీ కార్యాలయాన్ని ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా ఈటల రాజేందర్ మాట్లాడుతూ కాంగ్రెస్ అభ్యర్థులు ప్రతిపక్ష హోదా సాధించాలంటే పదవుల కోసం పార్టీ మారతారన్నారు. ముఖ్యమంత్రులు నిధులకు యజమానులు కాదని, వాచ్ మెన్ మాత్రమేనని, దేశంలోనే తెలంగాణ ధనిక రాష్ట్రమని, ఇచ్చిన హామీలను ఎందుకు నెరవేర్చలేదని కేసీఆర్ ను ఈటల ప్రశ్నించారు. రైతు రుణమాఫీ ఎందుకు చేయలేదు? కేసీఆర్ రింగురోడ్డు అమ్ముకోలేదు.. మద్యం టెండర్లు పైసలు లేక మూడు నెలల ముందే.. అన్నీ జమ చేసినా రైతులకు రుణమాఫీ పైసలు వచ్చాయా? ఈటల అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: హరీష్ రావు తన్నీరు : మీ హామీలు ఎవరు, ఓట్లు వేస్తారా? తెలంగాణ ఎవరి దయతో రాలేదు – కాంగ్రెస్ అగ్రనేతలపై మంత్రి హరీశ్ రావు నిప్పులు చెరిగారు

తెలంగాణ ధనిక రాష్ట్రమని చెబుతున్న కేసీఆర్ కోకాపేట భూములు అమ్ముకుంటే తప్ప జీతాలు, పింఛన్లు ఇవ్వలేరని ఈటల రాజేందర్ నిరసించారు. తెలంగాణ రాష్ట్రంలో నేను ఆర్థిక మంత్రిగా బాధ్యతలు చేపట్టినప్పుడు 10 వేల కోట్ల మద్యం ఆదాయం, ఇప్పుడు 45 వేల కోట్లకు చేరుకుంది. గ్రామాల్లో రాత్రి పొద్దుపోయినా మంచినీరు దొరకడం లేదు. రాష్ట్రంలో మద్య నిషేధ విభాగం మద్యం విక్రయాల శాఖగా మారిందని ఈటల విమర్శించారు. రాష్ట్రంలో 24 గంటల కరెంటు ఇస్తున్నామని బీఆర్ ఎస్ ప్రభుత్వం దుష్ప్రచారం చేస్తోందని ఈటల ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: మంత్రి కేటీఆర్: కాంగ్రెస్ కాలకేయుల పార్టీ. రాబందుల రాజ్యం వస్తే రైతుబంధు రద్దు ఖాయం: మంత్రి కేటీఆర్

గజ్వేల్, సిద్దిపేట, సిరిసిల్లకు నిధులన్నీ..? రాష్ట్రంలోని ఇతర నియోజకవర్గాల ప్రజలు పన్నులు వసూలు చేయలేదా అని ఈటల ప్రశ్నించారు. అంతా మీ సిద్దిపేట. మీరు రాష్ట్ర మంత్రివా? నియోజకవర్గం సేంద్రియమా అని ఈటల ప్రశ్నించారు. దుబ్బాకను దత్తత తీసుకోనున్న మంత్రి హరీశ్ రావు ఇక్కడ ఏం అభివృద్ధి చేశారో చెప్పాలన్నారు. రాష్ట్రంలో భూస్వాముల వద్దకు రైతుబంధు లు రావడం తప్ప.. కౌలు రైతులు నిండా మునిగిపోయారు. 10 లక్షల డబుల్‌ ఇళ్లు నిర్మిస్తామని చెప్పి 2 లక్షల 80 వేలు మంజూరు చేసి లక్షా 35 వేలు నిర్మించి ఇచ్చారని ఈటల తెలిపారు.

చట్టసభల్లో మహిళలకు ప్రాధాన్యం ఉండేలా మహిళా రిజర్వేషన్‌ బిల్లును తీసుకొచ్చిన ఘనత మోదీకే దక్కుతుందన్నారు. అయోధ్యలో రామమందిరాన్ని నిర్మించిన ఘనత మోదీకే దక్కుతుందని ఈటల అన్నారు. బీజేపీ మేనిఫెస్టో అన్నింటికంటే మెరుగ్గా ఉంది. కేసీఆర్ మాటలు వినవద్దు.. ఈ సారి పనిచేయాల్సింది కేసీఆర్ , మనం వ్యవహరించాల్సిన అవసరం ఉందని ఈటల ప్రజలకు పిలుపునిచ్చారు. రాష్ట్రంలో ప్రజల కోసం ఎలాంటి ఆందోళన చేసినా ముందుంటాం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *