బాలీవుడ్ : బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరిదీ ఒకటే పోస్ట్.. ‘ఫారీ’ అంటే ఏంటి..?

బాలీవుడ్ తారలంతా తాజాగా ఓ పోస్ట్ పెట్టారు. కత్రినా కైఫ్, కియారా అద్వానీ, వరుణ్ ధావన్, మనీష్ మల్హోత్రా..

బాలీవుడ్ : బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరిదీ ఒకటే పోస్ట్.. 'ఫారీ' అంటే ఏంటి..?

కత్రినా కైఫ్ కియారా అద్వానీ వరుణ్ ధావన్ మనీష్ మల్హోత్రా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో వైరల్ పోస్ట్

బాలీవుడ్ : ప్రస్తుతం బాలీవుడ్ లో సినిమాటిక్ యూనివర్స్ ట్రెండ్ నడుస్తోంది. ఒకవైపు టైగర్ 3తో యాష్ రాజ్ సినిమా స్పై యూనివర్స్, సింగం 3తో రోహిత్ శెట్టి కాప్ యూనివర్స్ రాబోతున్నాయి. దీంతో పాటు మరికొన్ని ఆసక్తికరమైన ప్రాజెక్ట్‌లు కూడా రాబోతున్నాయి. ఇదిలావుంటే, బాలీవుడ్ తారలంతా.. తాజాగా ఓ పోస్ట్ చేశారు. కత్రినా కైఫ్, కియారా అద్వానీ, వరుణ్ ధావన్, మనీష్ మల్హోత్రా… ఈ నలుగురు ఒకే రకమైన పోస్ట్‌లు పెట్టారు.

సురేష్ బాబు: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై నిర్మాత సురేష్ బాబు వ్యాఖ్యలు.. సినీ పరిశ్రమకు..

ఈ నలుగురు తమ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథనాలలో ‘ఫారీ’ అనే వ్యాఖ్యను పోస్ట్ చేశారు. అసలు దీని అర్థం ఏమిటి? ఈ మాటను అందరూ ఎందుకు పంచుకున్నారు అనేది ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారింది. ఇదేనా కొత్త సినిమా ప్రమోషన్..? అనే సందేహం ఉంది. రీసెంట్ గా చాలా బ్రాండ్ యాడ్స్ ప్రమోషన్స్ కూడా ఇలాగే నిర్వహిస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఈ పోస్ట్ కూడా ఏ బ్రాండ్ కు సంబంధించినదా..? అనే సందేహం కూడా ఉంది. మరి ఈ పోస్ట్ వెనుక అసలు కారణం తెలియాలంటే వేచి చూడాల్సిందే.

సంపూర్ణేష్ బాబు : సంపూర్ణేష్ బాబు కొత్త సినిమా అప్ డేట్.. ‘మార్టిన్ లూథర్ కింగ్’గా..

కత్రినా, కియారా సినిమాల విషయానికి వస్తే.. ప్రస్తుతం వీరిద్దరూ భారతదేశంలోనే అత్యంత భారీ ప్రాజెక్టుల్లో నటిస్తున్నారు. సల్మాన్ ఖాన్ టైగర్ 3లో కత్రినా నటిస్తుంది.టైగర్ సిరీస్ లో కనిపించక ముందు రెండు సినిమాల్లో నటించిన కత్రినా ఈ మూడో సినిమాలోనూ కనిపించనుంది. రామ్ చరణ్ ‘గేమ్ ఛేంజర్’లో కియారా అద్వానీ నటిస్తుంది. శంకర్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ రెండు సినిమాలపై ఇండియా వైడ్‌గా భారీ హైప్ ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *